Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safu ya nccr mageuzi chama dume 1995

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muzachai, Nov 11, 2009.

  1. m

    muzachai Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau.

    Wakati chama hiki kinaanzishwa bado nilikuwa chule ya msingi lakini nilikipenda mpaka nikafanikiwa kukipigia kula mwaka 1995 kupitia kwa marehemu bibi yangu ambaye alikuwa mnazi wa ccm na alikuwa haoni. nilipokuwa kidato cha kwanza nikanunua na kadi ya NCCR-MAGEUZI. Kwa kweli safu ya chama hiki ilitisha hasa kipindi cha uchaguzi na kampeni zao. hasa kipindi cha uchaguzi wa jimbo la temeke baada ya mheshimiwa kihiyo kuwekwa kando na mahakama.

    jukwaani alikuwa anaanza kupanda

    shehe mtopea akifuatiwa na

    ndimala tegambwage akifuatiwa na

    chiku abwao wa iringa akifuatiwa na

    Dr masumbuko lamwai akifuatiwa na

    mabere nyaucho marando na akimalizia mzee mzima

    mzee wanji hii agustino lyatonga mrema.

    zile hotuba zao zilikuwa na bashasha na msisimko sana,. hetu tujoilize watu wote hapo juu wako wapi . upinzani wao umeishia wapi. yaani kumbe zile bashasha zote za jukwaani walikuwa wametumwa na ccm kufanya kazi. ndio maana baada ya mrema kuondoka NCCR nilichana kadi na sasa nipo neutral.

    wazee mnaokumbuka makeke ya NCCR leteni data.


    UPINDINZANI NI KIINI MACHO CHA CCM. KUWENI MACHO WADAU NA VYAMA VYA UPINZANI
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    The past....The History...The spilled water...the forgotten!

    I believe in the future!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Muulize A Mrema akupe report ya kazi aliotumwa na Ikulu aliimaliza salama , ? aliiwasilisha kwa wakati.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    The past....The History...The spilled water...the forgotten!

    I believe in the future!
    __________________
    Whoever Knows Everything Is Expert In Nothing
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    present is the key to the past
     
  6. m

    muzachai Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WITHOUT PAST THERE IS NEITHER PRESENT NOR FUTURE.

    I BELIEVE IN PAST,PRESENT AND FUTURE.

    PAST- where i came from

    PRESENT-WHERE IAM

    FUTURE- WHERE A WILL BE

    In order to have a better end you need to use this formula

    PAST + PRESENT = FUTURE

    in case of any thing missing there is no future
     
Loading...