Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safu ya kampeni Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nkanaga, Aug 24, 2012.

  1. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Katika uchaguzi mdogo wa jimbo la Igunga 2011, chama cha mapinduzi kilikuwa na "Majembe" yaliyoongoza kampeni, baadhi ni pamoja ni Ben Mkapa aliyefungua na kufunga, Stefano Wasira, John Komba, Aden Rage mzee wa bastola, Mwigulu meneja kampeni na mchumi daraja la kwanza, Magufuli mtaalam wa kutisha wananchi, na wabunge vijana kadhaa....pia walialikwa wazee wastaafu akiwepo mzee Mashishanga. Ukitangazwa uchaguzi tena, unadhani chama cha mapinduzi kitaingiza safu ipi?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwanza ukitaka tuchangie ondoa neno Majembe.hawana hadhi hiyo hao.HAO NI VIMUNDO.Majembe yako Cdm.ova
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi lazima kampeni meneja awe mwenezi. Kisha upande wa kushoto lazima arudi mchumi class A. then pembeni kibonge STD VII, Kibajaji. Hao wengine ni wakuja na kutoka tu ila BWM hawezi kujiingiza tena weee.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    They better resurface "jembe" Livingstone Lusinde.
     
  5. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Mkuu Dallai lama iangalie hiyo "Majembe" vizuri, ipo ndani ya alama mwanzo na mwisho.
     
  6. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu umenena nilipoona neno majembe nilistuka. hivo vimundu c walivipeleka arumeru vikakuta MAJEMBE we vilipoteza mipini. Nakumbuka vilibaki na matusi na kuchafua familia ya mwalimu.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mi nilidhani Igunga tutaongelea Majaliwa ya rufaa, kumbe tumeanza kuongelea kampeni!...my hairs!
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Exactly,huwa nashangaa ccm wanaitana majembe badala ya mundu au nyundo,kazi yao kuiga njia ipitayo CDM.Kaaaaaaaazi kwelikweli.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    yusuf makamba
     
  10. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Najaribu kuzungusha akili huku na kule kupata picha, kama yale "Majembe" ndo kwanza yameletekeza hoja zilizoimwaga ccm ktk kesi, nani gwiji basi atakayeaminiwa kupewa rungu pindi uchaguzi ukitokea?
     
  11. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi kuanzia JK mpaka Kibajaji na mchumi grd A Hakuna atakayekubali kwenda Igunga, hilo jimbo la Igunga CCM hawatasimamisha mgombea, wanaona haya.
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani majembe si huwa wanachomeka mpini katikati wacha tu waitwe majembe
     
  13. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    labda watakuja na chipukizi wao kama malecela , na mama ana abdallah majembe ya ziada hayo wakati
     
Loading...