Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safiri na rwandair frm dar-kigali-bujumbura -nairobi-southafrica-brussels

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wapenzi wa safari waliokuwa wakiumiana kuhuzunika kwa kukaa sana pale
    airport nairobi na mi nikiwa mmoja wao nimeona mwanga ..wiki iliopita nilipata rafiki kanionyesha ndege ya RWANDAIR..kwa kweli sikuamini ilinifanya nianze kuichimba zaidianyway wakati mwingine unaweza kulia ila kilichonifurahisha nikuona zile safari tulizokuwa tukikaa sana pale nairobi leo hii tunaenda moja kwa moja

    ukiwa kama msafiri moja ya kuangali ni muda...tujitahidi kuwasapoti hawa jamaa zetu kwa kweli wako mbali siwezi hata kuwafananisha anyway sijui kagame akija kikwete aulizii mafanikio yake ama lah..jama wako mbali jamani kila sekta

    kwak msafiri tuwape tafu awa jamaa kwanza ndege yao nzuri ,sijapata kuona,,wako na service nzuri full smile kujiachia.....yetu macho hapo atujaanza mambo ya afrika mashariki ..

    wako na fair very cheap kutegemea na jamaa zetu wale wa nairobi waliotugonga kweli anyway walitusaidia kipindi aipo....
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    We Samsoni, hiyo rwandair inakwenda wapi na wapi na inatokea wapi!? Maana huwezi ukaamua kupanda wakati aiendi unakokwenda. Wewe ulikuwa unakwenda wapi na hiyo ndege yako?
     
  3. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RwandAir » Fly our dream to the heart of Africa.
     
  4. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwakweli ngoja nicheki nao,,,maana uhuni wa ndege zetu nimechoka mwezenu
    pesa watulime na huduma za maringo
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tumeiua ATC ili kuimarisha usafiri wa presidaa kwa kuresource mapato yote ya nchi kwa ka-gulf stream kamoja kasiko na faida kwa nchi. phew!!!!!!!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    inatoka dar inakwenda safari ulizoziona hapo juu mkuu for more info openwww.rwandair.com
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    ipo jamani imeandikwa WEBSITE STILL UNDER CONSTRUCTIONSINCE 2006
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    sio usafiri wake tu na per diem zake za safari amesema 5yrs ilikuwa ni kutafuta wateja 2011 anaanza biashara rasmi
     
  10. K

    Kekuye Senior Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukran kwa taarifa mkuu
     
  11. U

    Umslopagas Senior Member

    #11
    Nov 14, 2014
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Ssshhh....:shut-mouth: kuna mtu humu JF anaitwa JMali tafadhari naomba asikusikie
     
Loading...