Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safi sana Mo Dewji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jun 13, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mo Dewji akiwa amekaa chini bila kujali kuchafuka, akimsikiliza mlemavu wa miguu shida zake na kumtekelezea
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hakika kajitahidi. Bila shaka ni mtu mwema na mnyenyekevu sana kwa watu wake kama kiongozi mbunge.
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Safi sana,inapendeza.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Stunt 101
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watu wanaopenda masifa mimi huwa siwafagiliii,,,usiwe unapenda kufanya kitu ili uonekane mbele za watu kumbe moyoni ni tofauti..

    well, nampa hongera.......
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angekuwa mkulu hapo angeletewa Kiti....lakini hapo mbona pasafi tu..labda kwa yeye Mo Dawji mtumaji anaona kama ni pachafu ila kwangu mie ni pasafi sana...

    All in all Hongera...
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Extremes! I hate hate extremes, can he do like that to all singida's disabled people?? or it was just an event to show himself that he loves all kind of of his voters. Anyway is real good if its true love from his heart, but I guess, he is just looking for popularity and voters
     
  8. d

    dropingcoco Senior Member

    #8
    Jun 13, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu unafiki tuu, alikuwa wapi miaka mitano iliyopita asifanye hivyo, angefanya mambo hayo ile baada ya uchaguzi tungemuelewa...wanasiasa bana sijui wakoje...hivi kati yao na wananchi nani mjinga?
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unafiki huu, huwa sipendi mtu mnafiki mimi.............unajua hawa jamaa....hawanaga hata akili ya kuelewa perception yakitu wanachofanya kwa watu wengine..hivi hapo anategemea kuwa watu watasema ana roho nzuri, kwasababu amekaa chini, amefanya kitu gani cha maana huko kwanza kama si kutetea kiti chake cha ubunge ili awe karibu na washika dau huko mjengoni wapige soga vizuri namna gani anaweza kufanya biashara yake bizuri..na bahati yetu awe analipa kodi huyu....unafiki ni kitu kibaya sana.
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu kila akienda tembelea jimbo lake lazima awe na picha!mara katembelea shule ya msingi gani,mara anacheza ngoma za huko....umezidi MO,kupenda cheap publicity...wewe tayari ni mbunge unataka nini?:A S-eek:
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    uchaguzi umekaribia. Mbona hatukumuona akifanya hivyo mwaka 2006,07,08?
     
  12. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Interesting! Where do these chaps get the guts for such stretchs?
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,596
    Trophy Points: 280

    Mwaka wa uchaguzi huu ni lazima waonyeshe unyenyekevu wa hali ya juu katika kuomba KULA na wakishazipata wanatimkia Dar na kuwasahau wapiga kura katika majimbo yao mpaka 2015. Ni usanii tu.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwizi mkubwa,atawadanganya haohao wanyaturu
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nilitaka kupost ili kuponda nilichoona lakini bahati mbaya kuna waliotangulia wakiwa na mitazamo yao. anachotafuta hapo huyo bwana mdogo ni sifa tu. katika hali ya kawaida mazingira hayo hayawezi kutokea. labda mbele ya kamera tu. tafuta mbinu nyingine bwana mdogo MO!
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hili nalo la kuzingatia sana, naona mkuu umesoma alama za nyakati kweli
     
  17. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tha's very cheep unajua....hawa watu wanatakiwa kufanya kitu positive kinacholeta mabadiliko kwa wananchi ndo watastahili sifa, lakini si kublind watu kwa visifa sifuri kama hivyo....hivi amefanya nini tangu aanze kuwa mbunge huko singida? kwa mwenye data alete hapa...huu unafiki kuna siku utaisha kabisa hapa tz tutakuwa tunausikia kwenye vitabu vya historia tu...God willing, one day yes!
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siku za zinakuja mtamwona mwanasimba akikaa pamoja na mwanambuzi, kifaranga akila pamoja na mwewe, pia si ajabu mbuzi akila pamoja na chui, yote hayo twapaswa kuyachnguza kwa makini,
    je tuseme tutakwepo kwa ajili ya kashangaa hayo? ama tuwepo kwa kujihoji sana akilini mwetu?
    kila akili kichwani mwake
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,251
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Huyu kijana huo ubunge anautumia kama silaha ya kuficha ufisadi unaofanywa na familia yake!! Unfortunately, anautumia umaskini wa wanyatulu kama mtaji wake na wao wanakubali! Too bad !!
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mo Dewji arguably ndiye mbunge anayewajulia wabongo as far as media manipulation is concerned kuliko mbunge mwingine yeyote.

    Halafu ukiangalia kila event sio hata ya empowerment, kila kitu ni handouts.Ni kama ananunua popularity.


    A Tribe Called Quest wanakwambia "Industry rule number 4080, record company people are shadyyyyyy"

    They might have as well have been speaking about politicians and Mo in particular.
     
Loading...