Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safarini HONGKONG!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, May 20, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu.
    Miezi michache ijayo ntakua na safari to HONGKONG,but sijui air ticket ni $$$???
    Na pia hotel how much there?na jee E.African foods zinapatikana ktk hotel hizo?
    You know I don't use frogs atall!
    Pia vissa ni how much per two weeks?
    Na jee kuna ugumu wowote kama nikitaka kwenda beijing from HONGKONG?
    Kwa anayejua pls anifahamishe.
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei za ndege zinabadilika kila siku kwa hiyo kukusaidia nenda kwenye makampuni ya ndege watakupa bei, uzuri ni kwamba una wigo mpana wa kuchagua kutokana na kuwa na makampuni mengi na kumbuka unapofanya booking mapema na bei pia inakuwa ndogo, binafsi nakushauri nenda emirates pale haidary plaza watakupa details zote utakazo hitaji ndio ambao nina uzoefu nao.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Thank you ndg yangu,
    Ntajaribu kuwacheki,jee niki-google siwezi pata some details zao?na jee vp hili la vissa kwa asian country hasa HONGKONG?na nilazima ni apply vissa Dar au naweza shughurikia ntakapofika HONGKONG airport?
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupata details kwenye google inawezekana kabisa ila uwe na uhakika la link unazozitumia kwani kuna habari nyingi na si zote ni za ukweli ila walau unaweza pata pakuanzia, kuhusu Visa ni vema ukamaliza mambo yako dar kwani itakupunguzia gharama na usumbufu kwenda huko huwa hawasumbua visa kwani wako kibiashara zaidi, hakuna ugumu wowote
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Muulize Mange Kimambi kwa U-turn she is an expect Hong kong.
    She has been there, only few weeks go.
    You will get the first hand information.
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msalimie dada Namtei, nitakutafuta nikupe mkungu wa ndizi umchukulie.....
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu,thanks kwa ushauri!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu,but niandalie na EXPORT DOCUMENTS zikiwa attached na health certificate!
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu!
     
  10. princetx

    princetx JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hong kong hakuna applied visa au lugha nyengine niseme visa on arrival hotel za kumwaga inategemea na finance position yako
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Good to hear that.
    Sasa how much is air ticket?na ni $ ngapi ntatakiwa kulipa for vissa?
    Kutokana na uchumi wangu mdogo ntaitaji normal hotel,jee ni bei gani?na jee E.African foods zinapatikana humo?bcoz mambo ya kulishana vyura na kobe soo!
     
  12. princetx

    princetx JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wahindi wapo wengi na migahawa Yao waunauza chips kuku wali, chumba bei ya chini Kama elfu 80 za kibongo
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Thank you mkuu for some information,kwenye chumba hapo niliandaa $100,so for 80,000tsh which is around $50 its good for me,so you don't know how much will cost for air ticket?about food for me haitanipa shida kula chips kuku although my common food is "supa"
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Bei ya tiketi hutofautiana kutokana na misimu, kipindi ambacho bei huwa chini ni kipindi cha baridi kali ambapo huanzia mwezi wa kumi hadi mwezi wa pili.
    Pia kama unataka kusafiri kwa bei rahisi kata tiketi yako kwa bei ya chini kupitia mashirika kama Ethiopian Airline(wapo opp na Serena Hotel) au Kenya Airways. Booking mapema zaidi ni nzuri maana ni rahisi kupata bei poa.

    Sehemu ambayo kuna hotel za bei rahisi ni eneo linaitwa East Tsim Sha Tsui hapo utalala ktk vijihoteli vya bei ya chini kidogo.
    Vyakula vya kibongo huwa vinapatikana kwa mshikaji mmoja hivi nimesahau jengo analopatikana ila ni hapo hapo East Tsim Sha Tsui..lakini ukiacha hivyo huwa kuna misosi ya kihindi ambayo ladha yake haitofautiani sana ya kibongo pia hupatikana.

    Kwa Mtanzania kuingia Hong Kong utapewa visa ya 90 days pasipo kulipia ambayo utagongewa hapo hapo airport ingawa kwa watu wanaoingia kwa mara ya kwanza si ajabu ukawekwa kando kwa mahojiano zaidi ya wapi utafikia, utakaa muda gani,una akiba ya hela kiasi gani,shughuli iliyokuleta n.k.

    Mkuu kwenda Beijing toka HongKong inawezekana ila itakubidi utafute visa ya China PR, binafsi ningekushauri uitafutie hapa hapa Bongo ili usijekutana na vishoka watakao kulaghai maana wapo wengi tu pale HongKong. Huwa kuna treni inayosafiri kati ya HongKong na Beijing na ni safari ya zaidi ya masaa 24 mkuu maana umbali ni mithili ya Dar to Lusaka au Harare hivi. Usafiri mwingine ni ndege ambazo huwa zinakuwepo daily.

    Tahadhari:
    Kuwa makini.na watu waoitwa Wabongo ukiwa HongKong maana wengi ni jua kali, maisha yalishawashinda Bongo hivyo wanaishi kwa kutegemea wageni wa first time kama nyie ili wawakamate masikio. Na huwa wanakua wachangamfu kinoma wakijifanya kila kitu wanajua.
    Ukifika airport badili hela zako chache toka USD kwenda Hong Dollar nyingine utazibadili ukishafika mjini maana rate za airport huwa za kidosi.

    Zaidi ingia Google halafu download HongKong MTR System Map, hii ni ramani ya zile treni za kasi itakusaidia sana ktk usafiri maana ina majina ya kila kituo na hicho "East Tsim Sha Tsui" utakiona kuliko kutumia daladala ambazo utatumia muda mrefu kwenda mahali unless uwe umeenda kutalii daladala ni poa coz utaona vizuri sehemu tofauti za mji.

    Mkuu natumia simu kuandika sasa inakua tabu kidogo kuandika mambo mengi anyway kwa leo nadhani haya yatakufaa wewe na wengineo.
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    HONGKONG MTR

    1.bp.blogspot.com/_XULsk_L5JCM/R1Kjx-3h-SI/AAAAAAAAAcg/GkbOqrtiYSg/s1600-R/MTR_routemap.jpg

    tumia hiyo link kupata ramani ya Metro System
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mkuu!
    Nadhani ntakucheki kwenye PM ili unipe some more info.
    Pia safari yangu itakua kati ya nov-dec.Na nisafari binafsi,
    So kwa miezi hiyo nawezalipa air ticket how much?
     
  17. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ili swali hawataki kulijibu,nadhani walisafiri siku nyingi...ila nawe acha uvivu google fasta fasta upate ata picha ya kuanzia.
     
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    safari njema msalimie ma doudou na mafong na young hifan
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Msalimie Miriamu Odiemba.

    Huyu hapa:-

    [​IMG]
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo mwambie kabisa aingie Seven Eleven akutane na manigger wenzake na kunywa bia za kopo kwa bei chee huku akiangalia dada zetu wanavyojipitisha kuuza "mali" zao ili wapate hela za kuishi.
     
Loading...