Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safarii hii Mungai ni waziri tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Golfer2008, Mar 23, 2012.

  1. G

    Golfer2008 Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar.

    Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli ww ni Golfer kabisa hivi umri wako kwanza ukoje?maana unaweza kuwa unaongea bila kujua nn unachoongea,wakati wa mungai wizara ya elimu ndo iliyumba sana kwa mabadiliko yake ya ajabu ya kuunganisha masomo na kubadili mitaala pia hata michezo huyu jamaa aliifuta.vilaza wengi tulionao ss hivi ndo wahanga wa mungai ss ww unataka aje atengeneze wahanga wengine?tutolee huu upuuzi hapa
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mungai aliuwa elimu Tanzania. Ongea na walimu ndio utajua makosa yake. Aliondoa masomo mengi na ya muhimu sana. Utaondoaje Geography?

    Kuhusu kujenga shule, kuna usanii ulifanyika. Sehemu nyingi hawakujenga shule kwa maana ya physical building, walichokifanya na kugawa vyumba vya madarasa, walimu na wanafunzi na kufanya shule moja kuwa mbili!!! Mazingaumbwe matupu!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ina maana Tanzania tumesitisha 'kumanufacture' watu wengine wenye uwezo wa kuongoza?
     
  5. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    He is old and exceusted mentally and physically. It's nature which is taking him out of current politics and wishful thinking won't turn that around. He should remain retired.
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mungu umeumba watu wa kila aina...kazi yako ibarikiwe
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Umejiunga na JF jana na kuanza kuweka post leo. Lengo ni kuwa mislead wana JF
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna watu na viatu hiki ni kiatu kabisa, wakati watu tunaongea MOVEMENT FOR CHANGE kiatu kinakuja na Mungai.
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiki sio kiatu ni mataili kabisa.
     
  10. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    aliuwa sect ya elimu
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata huu nao ni upuuzi!!
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wakati JK akitangazia Taifa kwamba kuna wazee wameomba kustaafu akiwemo Mungai nadhani ulikua umefungwa jela!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Alibadili mitaala ili watoto wetu wawe wajinga na ndugu zake wakikuyu wa Kenya waje wachukue nafasi za ajira za wanetu
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna waziri mchemfu kama Mungi hasa alipokuwa wizara ya elimu, alibadili mitara kisha ika prove failure. Angekuwa China angeshapigwa risasi kwa kuzembea kulikopindukia na kusababisha kiwango cha elimu kushuka kupindukia.

    Halafu nani aliyekwambia EL ndiye rais 2015? Kabla ya wananchi hawamjamkataa afya yake haimruhusu kugombea.
     
  15. O

    Original JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungai si mtanzania ni Mkenya.
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baba wa Mungai ni James Mungai toka Kenya mama yake Joseph Mungai ni Semkwawa toka Iringa.
    Mungai amezaliwa Malangali amekulia Iringa Kenya amekwenda akiwamtu mzima.

    Sasa Ukenya wa Mungai unatoka wapi??

    Hizo shule 20 hakujenga yeye bali aliiga mfumo wa shule alizoanzisha Jackson Makweta mbunge wa njombe enzi zile na ziko chini ya Mfuko wa maendeleo wa shule hizo.
    Tatizo ni kwamba Mungai ameendesha mfuko wa shule hizo kama family Pet cash yake ndiyo maana watu wengi wanadhani shule hizo ni zake.
    By 2016 Joseph Mungai atakuwa na umri wa 2016-1942= 74
    Hivi ataweza kucheza Rumba la lala salama??
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ile kesi yake ya rushwa iliishaje?
     
  18. P

    Praff Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungai hana jipya, tuondolee upuuzi huu.
     
  19. p

    papillon Senior Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee siku moja angeunganisha somo la hesabu na sayansi kimu. Sijui alikuwa anafikiria kitu gani
     
  20. samito

    samito JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungai hafai kuwa wazir hana jipya miaka yote amekuwa wazir wa elimu ni shida tupu, LAKIN ki-ubunge mungai ukimlinganisha na mbunge wa sasa wa mufind kaskazin, ni mara elfu mungai, mana mbunge wa sasa ki-ukweli watu wanajuuuta
     
Loading...