Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za nje za Mhe. Rais Kikwete 2010 - 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANASHERIA, Nov 29, 2010.

  1. M

    MWANASHERIA Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukaa muda mrefu sana bila safari za nje, bila shaka alikua na kiu sana ya kusafiri. Jana JK ameanza kusafiri Rasmi, amekwea Pipa, ha ha ha ha ha. Sijua kaenda wapi na kufanya nini?Je, safari hizi zina manufaa kwa taifa?
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kpleo.jpg
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tafadhali temea chini ili hili unalolipendekeza lisitokee, akihamia ughaibuni tutakuwa na ikulu ngapi na unajua gharama zake? Hizi mbili zilizopo tu zinatuto jasho je ikiongezeka ya tatu, tena ughaibuni?

    NB:
    Ikulu zilizopo sasa ni ile rasmi ya Magogoni na ile isiyo rasmi ya Msoga ambako kila wiki mkulu lazima aende, wakati mwingine mara mbili au zaidi.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tz tajiri jamani izo safari sio issue
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kipanya bana!:teeth:
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ntemi kweli great thinker ha ha ha
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    By DAILY NEWS Reporter, 5th December 2010 @ 12:00, Total Comments: 0, Hits: 50

    PRESIDENT Jakaya Kikwete left Dar es Salaam on Sunday for Brussels, Belgium to attend the 5th edition of the European Development Days (EDD) opening on Monday at the Square Meeting Centre.

    He is joining current and former Heads of State and Government from Europe, Africa and rest of the world; high-level representatives of governments, international organisations
    as well as development practitioners, Non Governmental Organisations, media and
    civil society at the two-day event which ends on Tuesday.

    On his way to Brussels, President Kikwete had a stop over in Cairo, Egypt where he held
    talks with his host President Hosni Mubarak which centred on the two countries mutual
    relations as well as on international affairs.
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuh, kesha anza.. hata hivyo alikuwa ame-miss mnosafari mwacheni aende maana hata akiwa humu ndani hakuna anachofanya.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    kama kawa!wee subiri 2015 sijui wata ahidi nini!Maana nina uhakika hata ahadi moja atakua hajatekeleza.sasa ataondokaje atuache kwenye giza viwanda biashara zimesimama hakuna umeme na maji hakuna?au hayo si majanga kwa mtanzania?
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Ameenda kuganga njaa kwa wakubwa,kama anavyosemaga!
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuhemea vibaba! Walau akirudi tutakula jamani.
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu,nina imani mwaka uliopita umepita salama,na nina imani pia mwaka huu tumeuanza salama.

    Baada ya kuapishwa kuwa Rais wa nchi,Naomba tuweke safari za Mheshimiwa Rais Dr J.M.Kikwete,ndani na nje ya bara letu la Africa na wanaojua gharama pia.Ili baada ya miaka mitano ya uongozi wake tuweze kujua kazunguka nchi ngapi na kwa gharama gani.

    Kila la kheri kwa mwaka mpya wa 2011

    Naanza na hizi

    Cairo-Egypt
    Brussels-Belgium
    Malawi

    ..........................................................Endelea
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka ameisha tia timu Zambia.
     
  14. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii thread ni muhimu sana, inabidi tuittunze tuwe tunai-update kila mara jamaa anaposafiri...!

    Ni vyema pia utngeweka ya mikoa au wilaya atakazo tembelea ili tuweze kupima pia...! Safari za nje VS safari za ndani.
     
  15. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu wazo zuri sana,naomba kama Mods wakipita hapa Watafute jinsi ya kuipangilia vizuri.
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kashaenda US, pia.
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    huko majuu sijui kama ana heshima yoyote baada ya haya madudu ya wikiliki, ya airbus, radar nk, watakuwa wana mchora tu, labda na yeye akiwa hana aibu, kama alivyo sema huko nyuma eti tatizo la wana sheria wetu exposure/kapirienci/experience ya mikataba ya kimataifa, kumbe watu wana fanya kusudi, wakilindwa na walio wateua
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukipata tarehe aliyosafiri, mission na timu aliyoongozana nayo, itapendeza zaidi.
     
  19. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aache hiyo Misele yakwenda kula Bata huko ughaibuni na badala yake hiyo Pesa itumike kulipa Dowans sio kuwabebesha Wananchi Mzigo huku Ye akiendelea kutanua kama Kawa.
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kila weekend anakwenda msoga kwenye nyumba mpya.... kweli kipya hakinyemi
     
Loading...