Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za Kikwete zinagharimu kiasi gani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Feb 24, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wakuu mimi nikiwa kama Mtanzania mwenye nia nzuri na nchi yangu naomba kujua cost za safari za huyu kiongozi wa nchi hii,jamani imekuwa too much,huwezi kutoka London Leo na Kesho tena ukapanda ndege kwenda Botswana,ina maana huyu mkuu na kundi lake wanatudharau kiasi fulani labda wanajua hatujui gharama za safari zao au labda wanajua hatujui haki yetu kwamba tunaweza kusimamisha hizo safari,nini maana ya Presidency??nilifikiri ni kundi la watu wanaofanya kazi pamoja,kama ni hivyo kwa nini wasitumwe watu ambao hawatatumia gharama kubwa ili kumwakilisha Rais wa nchi hii??nimechukia lakini imebidi niwe mpole!
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angalau angekuwa anajifunza au kuazima chochote kizuri kutokana na ziara hizi. BDP ya Botswana ina mengi ya kuifundisha CCM ya Tanzania. BDP imetawala Botswana kwa mafanikio makubwa mno.
     
  3. e

    evoddy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani anataka kuweka rekodi ya kuwa rais wa kwanza duniani kutumia nusu ya muda wake akiwa ikulu kwa kusafiri .Kwa hali hiyo kwa kipindi cha miaka kumi atakayokuwa ikula miaka mitano nje ya nchi yake.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    anatia aibu huyu mzee...yaani vitu anavoongea kwenye hii mikutano maefu tu...ra mia angemtuma prof maji mar
     
Loading...