Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za kikwete moja ya sababu za kuongezeka deni la taifa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tangopori, Jun 20, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wanajf
    safari za kila mara za rais kikwete zimekuwa ndo chanzo kikubwa cha deni letu la taifa kwani kila akienda nje anakuwa beneti na bakuli la kuombea misaada na akifika kule anaanza kuelezea tanzania kama vile nchi isiyokuwa na chochote wakati anaowaelezea utajiri wao wameupata huku kwenye nchi zetu za kiafrica. cha ajabu mtu anayeenda kuomba msaada amekaa 'bussines class' kwenye ndege wakati balozi anayetumwa kuleta huo msaada 'anakaa economy class'
     
  2. B

    Blessing JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu wanavyo safiri awaendi na vijembe kama hata houseboy yakufanya nini ??? Huyo KIKWETE amesomea Uchumi wapi jamani... mbona anafanya mavitu vya ajabu ajabu kama mtoto mdogo ??? He has to pay the loan otherwise we will teach him a lesson kutuacha kwenye madeni which hata vituku na vilembwe awataweza kulipa
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    inasikitisha kuona kuwa safari moja ya MUKULU ni kama tsh million 400..kwa safari za kila siku za jk kwa mwaka mmoja sidhani kama anatumia chini ya tsh billion 10 sawa na bajeti ya wizara mojawapo hili ni janga kubwa sana
     
  4. M

    Masabaja Senior Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusema humu JF kuwa Kikwete ni JANGA LA KITAIFA
     
  5. M

    Masabaja Senior Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ndugu zangu watanzania wakristo kwa waislamu na wasiokuwa na dini tumuombe Mungu wetu atuondolee hili JANGA KUBWA AMBALO HALIJAWAI KUTOKEA MAHALA POPOTE DUNIANI TOKA DUNIA IMEUMBWA ILA LIMEKUJA KUIKUMBA NCHI YETU TANZANIA LAZIMA TUMLILIE MUNGU ATUONDOLEE HILI JANGA KUU.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kubwa kwa Tanzania kua ombaomba, anatutia aibu, kama anaona ni vizuri kuwa ombaomba nae tumkute kwenye mataa ya Chang'ombe akiombaomba! we mtu na akiliyako unakua ombaomba Aibu!
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    yule jamaa aliyekuwa engineer wa kuchora mchongo wa kuzipiga zile nauli za jamaa, angefanikiwa angetakiwa apewe tuzo kwa hisani ya watu wa tanganyika -- wote mnajua bila nauli hakuna safari..
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Pokea 'like' mkuu
     
  9. k

    kindafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 821
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80

    Mkuu Bob, mbaya zaidi mtu anakwenda kutembeza kibakuli lakini utashangaa huo msafara wake! Tungalikuwa na demokrasia ya kweli tungalidai iundwe Tume kuchunguza kila safari yake ya nje aliandamana na nani na ajili gani, iligharimu kiasi gani, na returns zake zilikuwa nini! Mungu ibariki Tanzania!
     
Loading...