Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za JK zamuudhi Filikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Apr 17, 2012.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akielezea utumiaji mbaya wa madaraka serikalini na mashirika ya umma filikunjombe amesema nchi nyingine raisi hawezi kusafiri bila ya bunge kuidhinisha safari. Amesema kipigo magamba walichokipata arumeru ni fundisho tosha jinsi wananchi walivyokata tamaa na ccm. Source-kipindi cha jambo leo tbc1
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimemuona anafunguka kweli leo
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza katika jambo ya TBC one leo, ni wazi kabisa mbunge huyu alistahili kuwa kambi yenye kuthubutu kusema kwa uwazi.

    Anachambua madudu ya serikali bila kujali maslahi ya chama chake. Huu ndio uzalendo, bahati mbaya kule aliko hawachelewi kumziba mdomo kwa kumpa kacheo ka danganya toto kama Mwakyembe.

    Timu huwa zinasaka wachezaji. CDM mtafuteni mpiganaji huyu kwani atafaa mno.

    Nmuombea 2015 awe kambini rasmi kwani aliko ni kama Ronaldo kuwa mbagala marketi fc.
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alizoea kuwa waziri wa mambo ya nchi za nje. Hata hivyo akae hapa nchini afanye kazi gani, kwenda misibani? Hana jipya lolote zaidi ya KUTEUA na KUHANI.
     
  5. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Amewaponda sana CCM, Tatizo na yeye tukifunga makanisa kwao hapati kura kwani kura zake anaomba baada ya misa kuisha kwa kutoa misaada makanisani kama EL.
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono kwa aslimia zote kabisa...ni jembe linalotifua jangwani
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tatizo lao ndo hilo.
    Huku wanapinga, kwenye eneo wanalotakiwa kutetea nchi kwa kuweka sheria za kulinda haya,
    'Wanaunga mkono hoja'

    Hii si akili.
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tumemsikia...ngoja tuandae timu ya uraghibishi tukamuopoe aunganae na M4C
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe Deo wewe! Uko katikati ya watu wachafu, bahati mbaya nawe walijua hilo. Unasubiri nini? Fanya maamuzi magumu sasa, au waogopa kupoteza mafao yako? Haya wee! Gharagabhaho.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kama ameweza kutumia hiyo strategy kuwashawishi wakampa kura anaonyesha anakubalika kwani si woote wanaoweza kuomba kura kwenye misa au msikitini wakapata.
     
  11. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti yake na EL ni kuwa yeye anatoa misaada kwa kumaanisha misaada,EL anatoa misaada kufunika uchafu wake hapo ndio penye tofauti.Jimbo lake pia lina wakristo wenge ambao ndio majority voters.
     
  12. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Heh Filkunjombe yupi, yule aliyekoswa ngumi na kinawenje mwaka jana kwa matamshi yake ya kipuuzi? Naona M4C itakuwa imeanza kwa mafanikio sana endapo watu kama hawa wananzinduka na kuanza kuona kabla hawajaonyeshwa! Thats great
     
  13. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    MKUU,
    JE WW unaona ni sahihi bunge kuruhusu safari za RAISI?sidhani kama n sahihi utakua ni mzunguko mkubwa na kunyima uhuru pillar nyingine ya nchi.
    pia huu ndio wakati wako toa mawazo yako na yakubalike kwenye katiba mpya
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    huyo huyo.yaani leo alikuwa anafunguka ile mbaya..
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo sielewi yaani anafunguka mara moja ndo anakuwa mpiganaji?

    Hapo anajikosha kama ni mpiganaji kweli mwambie aendelee kufunguka na mengine sio
    kusema mara moja then anafunga mdomo
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    atajivua gamba siku za karibuni
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja kidogo, kufikia 2014 tutaona mengi sana. Kudharau maoni ya Kolimba kwaitafuna CCM.
     
  18. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhuru gani unaosema, juzi tumeambiwa hali ya kiuchumi ni mbaya kiasi kwamba baadhi ya wizara kunyimwa pesa, bado anatumia mabilioni kusafiri kuna ulazima gani yeye kufanya hivyo?
     
  19. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ajitoe kwenye gamba ndio aitwe mpambanaji then comander
     
  20. Jaji

    Jaji Senior Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli anatakiwa ahamie jeshi la kusaka mabadiliko. kama tu haongei hivyo kwa kutafuta kupozwa kwa vyeo kama mwakymango.
     
Loading...