Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za JK na kauli ya Godbless Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lyangalo, Jul 7, 2012.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wakuu naomba tuunganishe hizi doti:
    1. Raisi amekuwa akisafiri sana nje na wakati mwingine bila taarifa za maana. Hata kama hapa nyumbani kuna matitizo makubwa lazima atasafiri achilia mbali mambo anayokwenda kufanya kutokuwa na muhimu au umuhimu wa uwepo wake.
    2. Afya yake imekuwa haieleweki. Chukulia ambavyo amekuwa akianguka majukwaani.
    3. Kauli ya Mh. Lema kuwa "unaweza kuficha kuzini lakini huwezi kuficha ukiugua ukimwi".
    4. Udhaifu katika kushughulikia wezi.
    Maswali yangu:
    Je kunauhusiano wowote kati ya maradhi ya rais na safari zake? Yawezekana huwa anakwenda kubadili damu!
    Je kuna uhusiano wowote kati ya maradhi ya rais na mafisadi? Yawezekana wanamtishia kuyafichua endapo atawatosa?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh hili zito..arusha tumemmis Rais wetu kamanda lema
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anajenga chama leo sijui anaelekea wapi nimepishana naye mitaa ya mlimani city
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Tukiwakamata mafisadi nchi haitatawalika LOL:pound:
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Linaumwa ngoma hilo lirahisi lenu la kinyinyiem dhaifuuuuuuuuuu
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni nzito sana kumeza, Duh en wei, let's wait waje waseme
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna kaukweli mahisi sio bure
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Kama kuna ukweli hapo!
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Rais amesafiri kwa wastani wa tripu/safari 330 tangu aingie madarakani(as per JB). Ukichukua wastani wa siku 3 kwa kila safari, unapata jumla ya siku 990 kwa miaka yake 7 na kitu aliyokaa madarakani. Ukigawa kwa 366 za mwaka mmoja ni sawa na miaka 2.7 akiwa nje ya nchi. Kwa hiyo, rais amekaa nje ya nchi zaidi ya Miaka 2 akifanya kazi ya kuomba omba. Hii ni aibu na udhaifu wa hali ya juu kwa mkuu wa nchi. Hapa hatujagusa gharama alitumia Rais na msfara wake - hata hivyo, si bure sana, tumefaidi neti za mbu za Bush. Huo ndio ukweli, wala hamhitaji kunitumia watu wanaotoa makucha na meno yangu.
     
  10. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu hapa anacheza bao na afya yake iko safi kabisa

    [​IMG]
     
  11. C

    CAY JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uwezekano huo upo!!
     
  12. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Lema kamanda wetu amejitolea kwa ajili ya kuwakomboa watanzania tumwombe Mungu amulinde kwan mafisadi wanataka wapoteze kwa 7 ya kufichua maovu yao
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli JF siku hizi imefilisika mawazo, hebu angalia type ya michango ya members wake, maskini maskini naionea huruma JF imekufa kifo kibaya sana

     
  14. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thread haina mwelekeo
     
Loading...