Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari yetu London ilikua nzuri sana!!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by CHAI CHUNGU, Apr 12, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Habari wana jf!
    Kuna baadhi ya nyimbo huwa nikizikumbuka basi huwa nazikumpuka sikukuu za zamani(xmas,new year,idd)
    Hizi ni baadhi ya nyimbo zilizonigusa lakini siwakumbuki wamiliki wenye nyimbo hizi.
    Nataka mtu anitengenezee nyimbo hizi na anipe bei.
    1.Safari yetu London........
    2.Bujumbula........
    3.Isaya.......
    4.Marashi ya pemba........
    5.Mwisho wa mwezi.......
    6.Amigo......
    7.Kisebengo.......
    8.Mpenzi luta.............
    9.Rangi ya chungwa.......
    10.Amka kumekucha........
    11.Makumbele........
    Na nyingine kwa anayezikumbuka...............
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bei gani ipo?
     
  3. n

    naroka Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama unayo safari yetu Mbeya na pia unakumbuka sikukuu ya wakulima sabasaba,hii safari yetu London utaipata!!!
     
Loading...