Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari yataka kuvunja ndoa msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Nov 24, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau JF.

    Tunaitaji msaada kuokoa ndoa ya jamaa yangu.

    Zimepita wiki tatu toka kisa hiki kitokee, jamaa yangu alipanga safari yake ya kibiashara kwenda Japan..

    Wakati yupo nyumbani akijiandaa na safari huku wakiongea na mke wake.

    Muda ulivyofika kuanza safari ya airport alikuwa anaondoka na Air Qatar mchana, akamuomba mke wake simu ili ampigie dereva wa tax aje kumchukuwa.

    Simu yake ilikuwa imeishiwa pesa, wakati kachukuwa ile simu ya mke wake ili apige sms ikaingia, akaona ngoja haisome kwanza..

    Maneno aliosoma yameandikwa hivi "Dear vp huyo bwegge kaishaondoka? Nimekumiss sana leo takuja kulala"..

    Jamaa yangu alivyomaliza kusoma akampa ile simu mke wake akamwambia soma sms yako..

    Jamaa akabeba begi lake na kuondoka kuelekea airport aliporudi kutoka safari hakumkuta mke wake nyumbani..

    Alipompigia simu akamwambia yupo nyumbani kwa dada yake mume wake ndipo alipokimbilia baada ya kisa kile..

    Ushauri wakuu jamaa yangu anaomba!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Good_wanaume ndio sisi,wengine ni mafisi tu....nilifikiri ataahirisha safari kwa kuleta maugonvi,.....mpe big up sana jamaa yako...real men should act like that.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu, unashauri nini kifanyike?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa anataka ushauri wa nini hapo? kama mkemwenyewe kaenda kwao hakumfukuza sasaakili kichwani mwake, kama bado anampenda aendelea nae wala asitake ushauri yeye ndio mwenye mali akiitoa sadaka yake akiifanyia biashara yake mwenyewe.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu,
    Mke kaenda kwa dada yake Mume wake yaani kwa wifi yake..
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    ndoa hizi,
    amuite mkewe ajieleze kwa nini amecheat, mkewe akiri kutorudia tena(kama yupo tayari) kucheat, kuvunja uhusiano na huyo mwanaume wa pembeni na akiridhika na maelezo ya mkewe na kama ataomba msamaha amsamehe (kumbuka makosa mangapi wanaume mnayotena wake zenu wanasamehe?) amrudie mkewe.
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akamchukue huko kwa dada ampe na zawadi alizomletea kutoka japan
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mke anajua kosa lake, na inaonyesha anahitaji sulhu, aende huko wakamalizane .kosa moja haliachi mke.
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kushauri kwenye huu mtanange
    Mke ameshachukua uamuzi
    OTIS
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu.
    Ngoja nichukue huu ushauri nimpelekee jamaa yangu!
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kwani mwanamke akikusaliti shauri lake nini?,.....hapa kila mtu ana lake_ila kwa wanaume wa aina yangu najua nikuachana na huyo mwanamke milele.
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi unadhani atajieleza nini huyo mwanamke???Jamaa afanye uchunguzi kwanza kama ni kweli. Then kama ni kweli hakuna mke hapo.. au jamaa amezidi kusafiri sana??????
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh.......kweli nimeamini watu(wanaume) wengine wana mioyo na roho nzuri kuliko hata malaika.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu uamuzi aliouchukuwa mwanamke ni kukimbilia kwa wifi yake ili mume wake akija wayamalize kifamilia
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijaelewa anataka ashuriwe nini, mke kaenda kuongeza maujuzi yeye analalamika. Amwache huko huko akifuzu atarudi tu
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ushauri gani anataka???
    Ni either aende akamsombe mkewe huko kwa dadake amrudishe nyumbani au amfungashie virago vyake ampelekee.
    Na hayo maamuzi hamna anaetakiwa kuyafanya zaidi yake yeye mwenyewe maana kama ni kuishi kama ***** ataishi yeye na kama ni kumkosa mkewe atamkosa yeye....aangalie kama uwezekano wa kumsamehe na kuendelea nae upo akaongee nae na kama anaona hawezi kuendelea nae amjulishe!!
     
  17. r

    ral Senior Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie kilichoniuma ni jamaa kuitwa *****, yaani inaonekana huyo mama sio mara ya kwanza anatumiwa meseji za namna kwa mume kuitwa ***** na anaridhika, hamthamini kabisa mume wake, kweli ningemuambia dada yangu amtimue na kwangu asikanyage, kucheat nimegundua, ningesamehe, lakini kucheat na anaye acheat kuniita ***** haivumiliki.
     
  18. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu fikiria unavyomkunja mkeo kwenye sita kwa sita, mapaja anavyoyatanua, miguno anayoitoa then aje afanywe hivyo na mwanaume mwingine tena huwezi jua wengine huruka hadi ukuta tena daaah me sikubaliiiii bora nimwache.
     
  19. O

    Obinna Senior Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo hayo machache inaonekana huyo jamaa anasafiri sana na hana muda na mke wake yuko kibiashara zaidi na ndo maana rijamaa rinasema hiro ***** halijaondoka? cha msingi ni kumrudisha mama nyumbani na kuanza maisha upya kwanza ajiuile kwanini mwanamke anafanya hvyo inawezekana nae pia ni tatizo inawezekana mama anapata kutu anaumua kwenda kuosha nje.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lizzy.
    Mbona umetoa ushauri mzuri tu
     
Loading...