Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

safari yangu ya mtwara

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Mar 1, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    picha hizo ni vijimambo vya kile kipande cha masaa mawili toka bonde la rufiji hadi somanga kilomita 60 hivi
     

    Attached Files:

    • 1.JPG
      1.JPG
      File size:
      1.4 MB
      Views:
      403
    • 2.JPG
      2.JPG
      File size:
      1.4 MB
      Views:
      85
    • 3.JPG
      3.JPG
      File size:
      1.3 MB
      Views:
      348
    • 4.JPG
      4.JPG
      File size:
      1.3 MB
      Views:
      63
    • 5.JPG
      5.JPG
      File size:
      1.3 MB
      Views:
      64
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    namba kumi hapo ni mlinzi wa gesti niliyofikia. so comfortable
     

    Attached Files:

    • 6.JPG
      6.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      238
    • 7.JPG
      7.JPG
      File size:
      1.6 MB
      Views:
      323
    • 8.JPG
      8.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      35
    • 9.JPG
      9.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      38
    • 10.JPG
      10.JPG
      File size:
      1.2 MB
      Views:
      291
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hiyo ya 11 ni pale mikindani, na hicho chungu ni balaa na kina historia ndefu. uzito wake waweza kufikia kilo mia maana wadau tulijaribu kukibeba tukashindwa. hicho kilitulimika kupima ubavu wa watumwa kuona kama wanafaa kutumikishwa. akibeba hicho huyo ni KIDUME!

    hiyo ya mwisho ni pale bandari club na bendi ya nyumbani ikitumbuiza. ilikuwa burudani tupu
     

    Attached Files:

    • 11.JPG
      11.JPG
      File size:
      1.1 MB
      Views:
      312
    • 12.JPG
      12.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      292
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]






    [​IMG]

    Interesting .....
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi kabisa... thanks for sharing
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe Penzi kitovu cha uzem,be mbona ndo umeharibu kabisa?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahahahah kwa kweli huyu mlinzi kaniacha hoi mno, hawa jama wakitoka lindoni huwa wanafanya tena kazi mchana kutwa, usiku anakuja linda matokeo yake ndo haya
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nini tena kimeharibika?
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Asante kwa picha nzuri mkuu, ina sikitisha sana kuona bara bara ni mbovu kiasi tena,Mtwara kumesahulika sana kama kigoma umeme wenye wa shida yaani hadi kero kuishi huko.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hicho kipande kipo pwani nadhani, pamoja na lindi. kwa nilivyoiona hiyo road, itachukua kama miaka mitatu au zaidi kukamilika
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hiyo bendi ya wazee,
    ila saizi ya picha zako ni kubwa sana kiasi kwamba kwa sisi tunaotumia browser za kawaida tunapata picha.
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hizo picha zimekuwa kubwa mnooo kiasi kwamba zinaharibu ladha ya kuiangalia thread,,,Hujaliona hilo mkuu??
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Moderator walicheki hilo. Kwangu zinafunguka fresh
     
Loading...