Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari yangu Selous - Picha na Misamiati niliyojifunza.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Feb 23, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hivi karibuni nilitembelea Selous na miongoni mwa mambo niliyojifunza ni lugha inayotumiwa na Tour Guide katika kuwasiliana pale wanapoulizana mahali walipo wanyama Fulani. Kule wanyama hawaitwi kwa majina yao halisi, bali wamewapa majina yao wenyewe ambayo wao kwa wao wanaelewana, nitataja machache na kama kuna mtu anajua zaidi atatujuza:
    1. Sharubu-Simba
    2. Pembe- Kifaru
    3. Sikio- Tembo
    4. Shingo-Twiga
    5. Doa la Juu-Chui
    6. Doa la Chini- Duma
    7. Jino- Ngiri
    8. Mjusi maji-Mamba
    9. Askari-Nyati –Jina hili limetokana na wimbo wa Buffalo Soldier wa Bob Marley<o:p></o:p>
    10. Watu Pori-Nyani<o:p></o:p>
    11. Endelezeni................<o:p></o:p>
    <o:p> DSCF0834.jpg
    Nilifikia hapa
    DSCF0889.jpg
    Mto Rufij ukiuangalia kwa juu
    DSCF0888.jpg
    Tumetua Stiglers Air Strip
    IMG_8700.JPG
    Mivumo ukiangalia kwa juu
    _CGC5040.jpg

    _CGC5365.jpg
    Tent
    _CGC5025.jpg

    _CGC4723.jpg

    _CGC4828.jpg

    Selous Wildlife Room 002 [1280x768] [800x600].jpg

    MalalaSampleEdit029.JPG

    Malala08-08191.JPG
    DSCF0770.jpg

    DSCF0773.jpg

    DSCF0814.jpg


    DSCF0815.jpg
    Niliambiwa kwamba mbuga ya Selous ilikuwa inaitwa Shamba la Bibi, lakini ikabadilishw ana kupewa jimna la huyu Bwana ambaye alifia katika mbuga hiyo miaka ya 50, inasemekana alikuwa mhifadhi wa mbuga hiyo na ndio akapewa heshima hiyo.
    DSCF0789.jpg
    Hapa tunapata picnic lunch
    DSCF0780.jpg



    MalalaSampleEdit029.JPG

    DSCF0800.jpg
    </o:p>

    <o:p> </o:p><o:p></o:p>
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mbona wewe sikuoni? Hao simba uliwapiga picha ukiwa umbali gani? nakuongezea: Lowassa-mbega weupe
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe pota!
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu . Ni watu wachache sana bongo wanaoweza kunyonya burudani kama wewe . Wengi wanaishia kwenye viti virefu.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona umekaa ku u-turn zaidi? lol
    Maana huko ndiko watu wanapenda kuhadithia the good times they had!
    Hongera lakini, umenifanya na mimi nitamani kwenda...
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    kwenye ndeege hapo mwenye tshirt nyeupe ni mimi....LOL
    Aisee, jamaa alisogeza gari mpaka karibu sana na simba hao, niliogopa sana................yaani huwezi amini niliowa jasho mwili mzima
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Pota pia ni kazi, kwani wewe ulikuwa hujui?
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine unatakiw ujinyime ili uweze kutembelea mbuga zetu za wanyama.............
    Unaweza kum-plan mwakani, halafu ukafanya booking na ukijua bei unaanza kuweka hela kwenye kibubu, mpaka zinatimia
     
  9. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gharama zake zikoje mkuu,Mungu akipenda niwapeleke wanangu wakaone Simba live
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana gender balance ya msafara wenu: wanaume nane,wanawake saba....Nape-Mbweha
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Safi sana mtambuzi kula bata siku mojamoja sio mbaya mwanangu!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Na wewe nani? Kuli wa k/koo?
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Selous & Mivumo Flying Package.jpg
    Nadhani nitakuwa nimekujibu
    Package ina-include, airflight return ticket na full board, Laundry na vinywaji aina zote............whiscky, wine, beer, champagne, nk
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu kwa kutujuza, pamenivutia haswa kando kando ya mto! na mazingira yalivyo kaa.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    12. Madoadoa wa chini - Duma (Cheetar)
    13. Madoadoa wa juu - Chui (Leopard)

     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama utadrive mwenyewe kwenda kule gharama itapungua, na kwa kupitia matombo Morogoro ni KM
    360 na kupitia Rufiji ni KM 300 kwa ku-darive ni kama masaa 8 mpaka 10 na kwa ndege ni dakika 45 tu.
     
  17. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapaingiliki kirahisi,bora serengeti au mikumi
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    DSCF0786.jpg
    Malala08-081008.JPG Malala08-081008.JPG
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Utalii wa ndani ni muhimu.

    Asante kwa picha mkuu.
     
  20. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nitawasilisha picha za huku ngorongoro crater baada ya vacation, ni pazuri mno! bongo raha jamani....
     
Loading...