Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari yangu katika jimbo la HAI (Jimbo la Mh Mbowe)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Apr 4, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baada ya kuwajuza yale yaliyoonekana jimboni karatu ambako nashukuru wengi wenu mlichangia maoni mbalimbali na kwa taharifa nilizopata mbunge wa karatu ameanza kufanyia kazi zile kero zilizoripotiwa,na imenifanya kuona kwamba JF inafikisha ujumbe kwa haraka sana. kutokana na hilo wakati wowote kuanzia sasa nitakwenda jimboni Hai kuona kasi ya maendeleo inayoletwa na mh MBOWE na pia kutathmini FAIDA za maandamo yaliyofanywa na CHADEMA, na ni kwa jinsi gani maandamano ya CDM yamewanufaisha wananchi wa kawaida wa HAI na majimbo jirani! ASANTENI
     
  2. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mh. Jaribu kwenda kwenu pia migomba inazidi kuisha mashambani,gongo,kahawa na rubisi no more!!Lyf gumu kweli kweli
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo sijakuelewa. Wewe ni nani na majukumu hayo ya kazi unayoifanya umepewa na nani?
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata sijakuelewa wewe ni nani na kwanini Karatu na Hai, Juna lako linaashiria wewe ni nshomile, kwanini huendi Misenyi, Bukoba,Muleba ukaona hali Kagera hali ya hayo unayoyasema huko ndio mbaya zaidi ya hai na karatu. Fikiria ziara zako tena
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kashaga ninakumbukua kuwa siku moja ulileta mada hapa kuwa hakuna maendeleo yoyote yaliyopatikana Karatu, je unataka kutuambia kuwa sasa yameonekana?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mbowe kaingia sasa ana miezi kama minne hivi na wazazi wako ccm wamekuwa huko miaka karibia hamsini sasa utawezaje kulinganisha miezi na miaka? Vipi kule kwenu ambako mnaabudu ccm mmefikia wapi?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Upuuzi mwingine bana.
     
  8. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Kashaga umetumwa na yatakushinda!
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nenda na kanyigo
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukimaliza kuyaangalia maandamano na matokeo yake, fuatilia hotuba ya Kikwete ya mwezi februari ilivyopokewa na umma. tena fuatilia maombi ya JK kwa tanesco wapunguze bei ya kuwaunganishia wananchi umeme kwa bei 'nafuu' na kisha tufahamishe mafanikio ya JKM kutemebelea wizara
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kashanga ana hoja nzuri sana, tatizo anawakilisha kama vile ni yeye tu anayetembelea sehemu mbalimbali za nchi hii

    KUsema ukweli hakuna any changes ya momentum wala strategies kwa maendeleo ya karatu kwani Wibroad Slaa left a sustainable plan nyuma yake. Nakumbuka miaka ya 2004 wakati wambulu wanang'oa mabomba yaliyosimikwa kifisadi ili kudhoofisha upandaji mbegu za ufisadi na pia nampongeza sana Mkwe wangu Patrick Trese kwa kugundua siasa za majitaka za CCM na kubaki where he masters his work

    Tukija upande wa HAI, naponegza sana transition ya kazi kutoka kwa MBowe, kwenda kwa Fuya na kurudi kwa mbowe... mipango na maendeleo vinakwenda swAFI SANA

    Labda tusubiri kademu ketu ka-shanga kakija na jimbo jingine and this time ningefurahi sana kusikia kama alipita kwa mkullo na kucheki wananchi wake wanavyotekeleza kwa vitendo ile rai yake ya kila mtu kula kwa jasho lake... naskia hadi vitoto vya ten years vinauza ngono!!
     
  12. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    yaani unapost kututaarifu safari zako! tukishajua unakoenda tufanye nn sasa??... umeweka hapa ili nini kijadiliwe?
     
  13. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usijali kaka,hayo pia nitafanyia kazi na umma wa jf nitaupatia taharifa
     
  14. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeona eeh? Nitaenda pia kujionea coz huko ndiko maandamano makubwa yalipofanyika so nitakuwa na uwanja mpana kuasses contribution ya maandamano hayo katika kukwamua wananchi kama hao,
     
  15. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katembelee kwanza chalinze, miaka 10 ya ****** kuwa rais bado kumejaa vibanda na vyoo vya paspoti.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Una mawazo mazuri,lakini una mzaha kwenye mambo ya msingi.....Nenda na majimbo ya hao wezi CCM
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kashaga aliambiwa na dereva wa kampuni ya utalii hajawahi na hakuwahi kwenda Karatu! Nilimuuliza atueleze uelekeo kuwa alikuwa anaelekea kwa babu toka karatu! Soma hapa http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/119389-niliyoyaona-jimboni-karatu-8.html#post1758836 hakuweza kutuambia.
    Sasa naona kaja na Hai. Safarini kwenda Rombo kupata kikombe. Nakushauri upitie pale Tabora kwa Dada (kama sio bibi) Upate kikombe then ukija Rombo utakamilisha TIBA YA MARADHI YAKO SUGU. Ukija usione haya nitakupa usafiri bure kwenda Rombo!
     
  18. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuondolee gundu jimboni kwetu.nenda kwa mabwana zako wa ccm.
     
  19. M

    MCHARA Senior Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Una matatizo unatembelea majimbo ya Cdm kama nani? Katembelee Bumburi na majimbo ya pemba! Ila ndo sera ya wanaume suruali kwani wako kiumbea ka mama wa kiswahili.
     
  20. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapana nitapita changaby,magereza,moshi technical,kibosho road,maili sita,mnadani,mashine tools hapo nitakunja hapo mkono wa kulia kuelekea machame,nitastop pale PROTEA HOTEL(hotel ya bwana Mbowe inavyosemekana) then nitaendelea na ziara yangu
     
Loading...