Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya ukombozi yawasili mkoani Tanga, Lushoto, Soni, Bumbuli,Ni kamanda Lema, Kileo na Magoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Oct 22, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MAKAMANDA WA M4C (MAGOMA Jr MAGOMA-MWENYE KOMBATI YA KAKI, HENRY KILEWO-MWENYE KOMBATI NYEUSI, KAMANDA LEMA, M/KITI TANGA NA DIWANI MTARAJIWA KATA YA TAMOTA STAMINA- (MWENYE SUTI) WAKIWE KWENYE HARAKATI ZA KUSAMBARATISHA NGOME YA JANUARY MA KAMBA KATIKA KAMPENI ZA UCHAGUZI MDOGO KATA YA TAMOTA, ILI KUFIKA KATA YA TAMOTA TULIPITA BARABARA YA VUMBI UMBALI WA KM 85 KUTOKA SONI (LUSHOTO), KISHA TUKATEMBEA KWA MIGUU KM 6 ILI KUFIKA KIJIJINI ALIKOZALIWA MZEE YUSUPH MAKAMBA
     
  2. H

    Hiraay Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tujuze possibility ya kuchukua hiyo kata - maana wasambaa na CCM ni.................
     
  3. K

    KARIBUTKY Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itachukuliwa kama kawa when changes comes inakua kama mvua inakumba kila sehemu haijalishi ni ngome ya CCM au la

    M4C no excuse no apology mpaka ukombozi kamili mwaka 2015
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.Chezea CHADEMA wewe!
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongereni makamanda wetu,kazeni buti mum'nyuke huyo mbunge laptop na muosha kucha saloon ya salama jabri mpaka ajampe....Aluta continue!!!
     
  6. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280


    leo ndio nimeamini chadema iko frustuated..!!!
    People like lema ana ushawish wa aina gani kwa umma wa wenye fikra chanya??
    Wale wala viroba wa arusha kawashindwa kuwapatia tumain sembuse hawa wagosi???
    Lema pumzike ulime sasa ndugu yangu
    kwani ni lazma uwe mbunge au mwanasiasa??
    Tuliza moyo wako lema,kubali mapungufu yako,
    rahisisha mahitaji yako kwa sasa,pia uchunge tamaa mbaya lemaa..
     
  7. commited

    commited JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    daa kweli ni ndani sana huko makambanda, hongereni sana Lema yupo hapo sinashaka kabisa atawapa ujasiri sana na elimu ya kutosha, Mungu awape nguvu.. ngoja nitupie ka mpesa kangu katika liaccount la chama ili makamda wapige kazi wakiwa na nguvu, MUNGU AWABARIKI SANA, SIO WAPUUZI FULANI WANAOWAZA URAIS TU WAKIWA LUMUMBA HUKU WAKIJIFANYA NI CDM
     
  8. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280

    WAJINGA NDIO WALIWAO,,UNATUMA M-PESA WENZAKO WANAWANUNULIA VIPODOZI MADEM ZAO
    INASIKITISHA SANA,SI BORA UNGEITOA SADAKA NA KUSAIDIA MASKINI
    ILA MIAFRIKA SI NDIVO ILIVOO,,
    POA BADAE...:bolt:
     
  9. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ungenjua lemaa kwao au jinsi alivyoo ungesemaaa tuu jamaaa hanaaa shida kwa jambo lolote ila mafriends lema yuko kwa ajil ya ukombozi wa wajukuuu wako ambao hawajui ya kesho watakula nini? so jaribu kuja na aina nyingine ya hoja
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa ...inaamaana tusilipe kodi kwa sababu jk anapanda ndege kwa kodi zetu kwenda us kupiga picha na fifty cent? au
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tupo nanyi makamanda. CCM Masalia haina aibu; miaka hamsini ya uhuru na bado hakuna barabara za kufikia baadhi ya vijiji?

    Sasa wanataka waendelee kutawala ili kiweje?
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wewe! Humjui Lema, nenda ukamsikilize kama hukukomboka kifikra, naona za kwako zimegandamana na magamba.
     
  13. K

    Kompis Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hayo ni maneno ya mkosaji!! wewe mi janga la kitaifa!!


     
Loading...