Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Rais Kikwete namibia ilikuwa ya chama, iweje imelipiwa na serikali? Pata habari yake...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Aug 13, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    President Robert Mugabe has returned home from Windhoek, Namibia, where he attended the summit of former Southern Africa liberation movements.

    The leaders agreed to establish a technical team consisting of representatives from each party to ensure implementation of past, present and future resolutions of the liberation movements.

    They also renewed their commitment to the spirit of solidarity in the improvement of the lives of their people.

    The former liberation movements who attended the summit are ANC of South Africa, FRELIMO of Mozambique, MPLA of Angola, Chama Chamapinduzi of Tanzania, Zanu PF and SWAPO from the hosting nation.

    Other leaders who attended the summit were Hifikepunye Pohamba of SWAPO (the hosts) Jakaya Kikwete of Chama Chamapinduzi of Tanzania, South Africa's ANC Secretary General Gwede Mentashe, Vice President of the MPLA of Angola Roberto D'almeida and Filipe Chimoi Paunde of FRELIMO, Mozambique.

    [​IMG]

    na mukama tulimlipia ?
    hapo mbona hakuna kofia ya uraisi kuna ccm?

    source: Bulawayo24 NEWS | Mugabe returns home
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    harafu baadaye ana tweet na kusema tuwa part ya solution, kihivi ? mbona maana
    wasaidizi wake hawachoki kufanya madudu maana wanayaona mambo yake anayotenda, ili ni moja
    wapo kama hii habari isinge andikwa zimbabwe tusinge jua maana vyombo vyetu vya habari vimelala watu
    wana kwenda kwenye vikao za kuimalisha umoja wa vyama vyao kwa kutumia kodi zetu, na vya vingine je?
    Tendwa upo?
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    CCM inabidi waangilie upya muundo wao wa juu,hii ya sasa M/kiti (T) ndiye Rais wa JMT ni ngumu sana kutenganisha hivi vitu kimajukumu,kiutendaji au kiuwajibikaji haswa kipindi hiki cha vyama vingi...
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ina faida kwao kamwe hawata ibadilisha, kwa unadhani ccm wanajua kwamba kuna vyama vingi?
    bado wamelala na hapa watoe maelezo mambo ya raisi kutembelea kodi zetu kwa mambo ya chama sio sahihi
    wakati tunawapo ruzuku kila mwezi hizo milioni 800 za ruzuku wanapeleka wapi?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    offcoursse 2015 sio mbali
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Halafu mtu anamsaport mtu huyu,sijui anakua anatumia nini kufikiri!
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kuli-view jambo hili kwa kuwa linawasaidia katika mambo muhimu ikiwemo kubana
    matumizi kama hayo ya mwenyekiti wa chama kutumia pesa za serikali.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Akili za namna hii,zinaturudisha nyuma!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oh,haya kaka!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ndio ulaji ulivyo,ukishakuwa prezidaa wewe mambo tambarare tuu.
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    atakuwa anatumia masaburi bila shaka.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Umekosea Chadema wanaweza kushika madaraka 2051
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
  14. J

    Jmpambije Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu kwa Maslahi Binafsi atasaport tu,
    Kwanini asingemtuma Makamu wake wa Chama/Katibu Kumwakilisha?
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Sio suala la kutanua kwa zamu! Suala ni uadilifu katika kutumia resources za nchi. Ya ccm yabaki kuwa ya ccm na ya serikali vivyo hivyo! Hayo mambo ya kusubiri zamu ndio yanayoimaliza nchi hii maana kila mtu anapania kuiba au kuvuna ikifika zamu yake badala ya kurekebisha mifumo kwa faida ya watanzania wote.
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    JK anakaba mpaka penati, hiyo safari ilikuwa aende Katibu Mkuu tu. Ndege ya serikali ilimbeba Mukama, J Makamba na makada wengine.

    Watuonyeshe receipt kama waliikodi.
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wewe ni janga la kitaifa sawa na jk
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    GeniusBrain+Against Chadema=Upupu , hakuna la maana.Ngoja niende kulee....maandamano ya kumpinga JK U.S.A.Kwa herini bandugu
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    Anatumia MASABURI..
     
  20. c

    chipanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Mfano ni pale alipokaa kama mwenyekiti wa baraza la mawaziri akapandisha bei ya mafuta na alipokaa kama mwenyekiti wa CC ya CCM akaamuru kushusha bei ya mafuta.
     
Loading...