Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Odinga kuingia Ikulu yaiva

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KICHAKA, Dec 15, 2010.

  1. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa leo jaji ocampo kataja majina sita ya watuhumiwa wa uvunjaji wa amani Kenya, ni wazi kukosekana kwa Uhuru Kenyata na Ruto katika kinyang'anyiro hicho kunatoa mwanga kuwa safari ya Raila Odinga ni nyeupe. Kama hilo litakuwa hivyo ni wazi siasa za Kenya hazitakuwa na nguvu licha ya kuwepo katiba mpya na hivyo upo uwezekano wa kufunza nchi nyingine kama Tanzania ambazo nazo baadhi ya viongozi wake wengi wakiwa katika CDM waliamua kwa makusudi kuanza kuiga aina hiyo ya siasa. Kufuatia hali hii ni wazi kuwa Tanzania haitakuwa na kazi ya kubaini waanzilishi wa siasa za vitimbi kama nchi itaingia katika machafuko mwaka 2015 kwa kuwa sura na matendo yao yameanza kujionyesha mapema kabla ya wakati. Ni wazi hili ni funzo kubwa na linaweza kuchukua miaka kama waliolenga kutumia mbinu hii watakapokuwa na kazi ya kuumiza vichwa kutafuta njia nyingine.
     
  2. Joyum

    Joyum Senior Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am not sure if i follow any of this. Can you be kind enough to elaborate?
     
  3. m

    mohermes Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    cjakuelewa.fafanua plz
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unacheza wewe..unzijua siasa za kenya au unasikia tu..Odinga hatakaa aje kuwa rais wa kenya kama ilivo kwa maalim Seif huko zanzibar
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi nina uhakika kabisa sijaelewa anachojaribu kutuambia hapa Mkuu Kichaka.
     
  6. M

    Mkorosai Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kufafanua chochote kwa sababu haelewi chochote!!!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kasema nani?wewe ndo hutokuja kuwa,wenzio wana bidii,usimlingalishe Raila na Maalim Seif the guy ana strategies,ana imani ya ndani na nje ya Kenya na anaheshimika,in short ni kiongozi mzuri na anayeweka maslahi ya nchi yake mbele si ya Chama.Mungu ampe uzima,he will build a different Kenya and East Africa.
     
  8. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye awe na strategy, tactic, game plan or whatever... Kibaki na Kenyatta wa Mungiki, kwisha kazi. Odinga kamwe hatokuwa rais wa Kenya.
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe kalale, ukiamka utwambie ni nani wa kumzuia????????????
     
  10. c

    chidide Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichaka katupeleka chaka!!
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bado yupo jamani anachimba tu dawa pale kichakani
     
Loading...