Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya nnauye jr marekani nikumfuta machozi ya kudhalilika kuhusu igunga:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Nov 4, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana huyo ambaye anatajwa kuwa machachari kwenye siasa uchwara kama ilivyo elezwa na Rostam Aziz mbunge wa zamani wa igunga aliye ng'atuka mara baada ya kushindwa kuendelea kunywa siasa maji taka.

    Kwa huruma ya Makada wa aminifu wa CCM mzee malecela na nduguze wakamfadhili safari ya kufika huko hata afiche uso wake ili aweze kuja kuendelea na siasa .

    Hata hivyo katika chanzo cha kuaminika kinaeleza kijana huyo ametia ya aibu mengi sana kwa wenyeji wake huko nitawajuza napanga clips vizuri.

    Mwenyewe asema amerudi kwa Ari zaidi, kasi zaidi na nguvu zaidi kujenga chama kupitia JF kwenye ID ya nnauyeJr aliyo ikana mara baada ya kutuhumiwa alitangaza matokea kabla ya NEC.

    Nawasilisha

    MY TAKE:

    Samaki akioza huanzia kichwani, wewe mkia tu uozo lazima.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape kapoteza mvuto
    anatumia nguvu sana lakini hakubaliki tena

    Zamani mimi nilikuwa namkubali lakini siku hizi ni more than TABWE Hiza
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Anahubiri kuvua magamba, mwache arudi waje kumchuna ngozi.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    Nape a.k.a mzee wa siasa za maji ya chooni ameamua kukipiga kwenzi kinyago.
     
  5. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm kwa sasa kila mtu ni gamba nape kwa kundi lingine yeye ni gamba na yeye anawaita wengine gamba wote wananyosheana vidole wewe ni gamba wewe ni gamba sijui mwishowe ni nini?
     
Loading...