Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya kuelekea udom kwenye interview......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 15, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Asubuh na mapema ndani ya Stand ya Jamatini,Nakutana na Watu wengi hususani vijana na mabaasha ya kutosha kuelekea Mjini Udom.....
    Ngojen tuone nini kinaendelea huko.
     
  2. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wambie wamsalimie Mlacha mtu mfupi kuliko wote pale
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao mabasha nao wanaenda kufanya interview? Anyway ukimaliza utanikuta hapa Savannah Bar.
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila la heri!swali la kwanza tell us about yourself!usisahau kuwaambia ww ni active Jf member.
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    paka hapa ulikuwa upo sahihi.yaliyoendlea ni dharau istoshe hata wewe si mrefu ktk warefu
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nawatakia kila la kheri.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    si mchezo ni full vi2ko....wameita watu alafu hawajajipanga...
    "Ingieni kwenye vyumba humo mtatangaziwa huko huko"
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu tatizo la kiuandishi hilo, ukweli alikuwa akimaanisha bahasha, si unajua humo wameweka vyeti vya shule!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    interview kama FGD sio??
     
  11. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Au akukute pale kiwanja cha nyumbani Actick bar!
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    15102011(001).jpg 15102011.jpg
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kipepa cha Watu wa kada ya ARTISANI kilivuja.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Udom hoyeeeeeeee!!!
     
Loading...