Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya kuelekea kumrithi Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Jun 8, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakuu nina swali. Hivi process ya kumreplace Mwalimu Nyerere ili kuaje kuaje? Nini kilim pelekea Mwalimu kuachia ngazi? Je ilikua kwa mapenzi yake mwenyewe au alisha soma dalili za nyakati? Siasa za wakati ule zili kuaje na zili changia vipi kumpata raisi tuliye mpata? Kwa nijuacho mimi ni kwamba wengi walisema Mwinyi was a compromise choice na wala hakuwa chaguo la kwanza la Nyerere, I could be wrong. Nini haswa kili tokea katika kuelekea kumrithi Julius Nyerere?
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Nasikia kuna watu walitibua ilikuwa awe Salim Ahmed Salim, katika watu hao Getrude Mongela ni muhusika mkubwa, wenye taarifa zaidi zileteni mimi ndivyo nilivyosikia miaka hiyo
     
Loading...