Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Kikwete na Kifo cha Kanumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bhikola, Apr 9, 2012.

  1. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kwanza wana JF wenzangu poleni sana na msiba wa Kanumba
    Pili poleni kwa hang over, na pilau la Pasaka
    Tatizo langu ni kushindwa kumuelewa huyu baba riz (JK), nimeona katika moja ya magazeti ya leo, kupitia mtandao kuwa ameahirisha safari yake ya nje ili kuhani kifo cha Kanumba, hilo ni jambo jema lakini halina weledi wala maslahi kwa taifa isipokuwa tu kama safari yake ilikuwa ni binafsi, nayo pia iwe haikuwa na maslahi kwa taifa.
    Kumbukumbu zangu zinanionesha kuwa ni huyuhuyu baba riz aliyeondoka nchini wakati akiacha mgomo wa madaktari unaanza na maelfu ya watz kupoteza maisha,
    ni huyuhuyu baba riz aliyeondoka nchini akiacha maafa kule arusha ambapo polisi waliua watu kwa risasi Jan 5 2011
    na mengine kama hayo
    sasa kama huyu ndo hivyo tanzania inaenda wapi? maslahi ya taifa yako wapi? weledi na uwajibikaji viko wapi?
    J3 ya pasaka njema
     
  2. Adoe

    Adoe Senior Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha! Maskini nchi yangu Tanzania!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani focus ya JK iko kwenye wrong goal post! Wakati mpira unatakiwa uelekezwe kusini yeye anapeleka mashambulizi kaskazini. Poor him!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama ameahirisha safari (hata kama alikuwa anaenda Kigamboni) kwa sababu ya msiba wa mcheza filamu basi ni wazi hiyo safari (a) sio muhimu kabisa na hiyo asipoenda huko alikukuwa anaenda hakuna litakaloharibika na (b) aliiwahisha kwa mfano mkutano ni Jumatano yeye akaamua kuondoka Jumapili!

    Pia ningependa kuuliza, kwa kama JK alikuwepo kwenye maziko ya Rt. IGP Mahundi Jumamosi? Kama hakuwepo ni sababu zipi zilimfanya asihudhurie huu msiba mkubwa hivi maana sio kawaida kwa rais wetu kutohudhuria misiba?
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh nna mashaka hebu mtoa mada atuambie source yake sio kusema tu et moja ya magazeti ya leo tupe nomino ya hilo gazeti nasi tulipitie"
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=3]JK Aomboleza Msiba Wa Steven Kanumba[/h]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Nyumbani kwa marehemu, Sinza Vatican. Picha Zote: Ikulu [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"] Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Sunday, April 08, 2012 19 comments [​IMG]



    [h=3]JK: " Ndugu Zangu Poleni Sana!"[/h]
    [​IMG]

    [​IMG]
    JK akitoa mikono ya pole kwa ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu Steven Kanumba, Sinza Vatican hii leo. Picha zote: Ikulu [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"] Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Sunday, April 08, 2012 0 comments [​IMG]





    [h=3]Mkono Wa Pole Kutoka Kwa JK[/h]
    [​IMG]
    Kwenye msiba wa Kanumba [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"] Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Sunday, April 08, 2012 0 comments [​IMG]





    [h=3]JK Akitoa Mkono Wa Pole[/h]
    [​IMG]
    Kwa ndugu , jamaa na marafiki wa marehemu Kanumba
     
  7. l

    liverpool2012 Senior Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba riz1 alikuwa anakwenda ugaibuni kusimamia biashara zake za wanyama(twiga,punda milia).
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Prezidaa Nyoshi ya Magogoni, Perdeshee ya pesa mupyamupya, mutu ya masifa, ya kufotoka na masupa staa, haijui kwanini iko na nzala kwa bongo.
     
  9. s

    salaama JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Analysis yako ingekuwa relevant kama Rais angesema "ameahirisha safari ya nje" lakini alichosema Rais ameahirisha safari ya kwenda Mapumziko ya Pasaka ambayo mara zote huwa ni ndani ya nchi Kama sio Arusha kwenye Mbuga za wanyama au nyumbani kwao Chalinze. Mwandishi wa gazeti la Mwananchi amekuwa sensational akitaka kupamba story yake.

    Ukitaka ukweli refer to news bulletin ya itv na tbc ya jana usiku......hakuna mahala amesema habari ya kuahirisha safari ya nje.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ngoja nipite kwanza
     
  11. B

    BORATUMBO Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilikuwa lazima ahudhurie msiba wa msanii mwenzie nyie vp!!
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du... Kweli tuna RAISI.
     
  13. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mrema aliwahi kumwambia kikwete miaka ya mwanzo ya utawala wake kazi ya kutembelea wagonjwa na kushiriki mazishi mengi awaachie masheikh na maaskofu,yeye kazi yake ni kuinua hali ya uchumi na ustawi wa nchi,
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Kuna nchi zinasema Rais ni msanii wa Lugha aliyetumia sanaa yake ya lugha kushawishi watu wakashawishika kumfuata, ndio maana Rais kuitwa mnsanii no. 1, hivyo naona sawa kuhudhulia.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kibelaaaa
     
  16. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa sasa cjui hata jina gani litamfaa ..... maana hamna hata moja ambalo linaweza beba sifa alizokuwa nazo
     
  17. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Iwe ya safari ya manerumango iwe ya kigambano bado huyu rais wetu hajui wajubu wake. Rais wa nchi huhudhuria mazishi kwa sababu maalum na kwa watu maalum. Sio hata hivi vihuni vya uchochoroni. Kama kuna ulazima sana pole aliyotoa pale nyumbani inatosha. Tanzania imeingia kwenye usanii mbaya sana wa kuona mazishi ni sehemu ya kufanyia usanii na unafiki wa siasa. f-------
     
  18. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Buji umeua mkuu,hapa ndipo tunapoona ****** amevaa koti kubwa kumshinda uwezo wake
     
  19. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya taifa kupata msiba kufuatia kifo cha msanii maarufu Steven Kanumba(Mungu amlaze mahala pema Peponi)Mh.Rais JK alivunja au kuaalisha ziara yake ya nje ya nchi na kwenda kutoa pole kwa wafiwa na kusubiri mazishi yake.Ni swala la kibinaadamu na sawa.Lakini kinachonitia shaka katika hatua hii ya Mh.Rais JK ni ya kwamba kumewahi kutokea maswala na migogolo ambayo ililikumba taifa na ambapo busara na uamuzi wake ulihitajika lakini Mh.Rais JK alipanda ndege na kuendelea na safari za nje ya nchi.Mfano tatizo la mgomo wa kwanza wa Madaktari ambapo wananchi walikua wanapoteza maisha yao kwa mgomo huo wa madaktari lakini Mh.JK akapanda ndege na kuelekea Davos Uswiss,kitendo ambacho kilighalimu maisha na usumbufu mkubwa kwa wagonjwa na wengine kupoteza maisha.Hapa inanifanya nijiulize na kufikiri ya kua Mh.Rais JK anapokua hana majibu kwa matatizo na kero za wananchi anaikimbia nchi,lakini pale ambapo kunamatukio ambayo hayahitaji majibu ya ziada yuko tayali kuvunja safari.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Yeah its possible!
     
Loading...