Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya JK Davos Pata Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Jan 26, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kipanya.jpg Nilipata hii picha kwa hisani ya mzee mzima Masoud Kipanya safari ya JK kwenda Davos, bado naendelea kufuatilia matukio picha zitawadia baadae.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo maana cloufd media waliamua ku-terminate mkataba wa kipanya. Jamaa amekuwa muwazi sana siku hizi.
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine ntakua sikuchukui lol

    - Be careful Masoud
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe acha tu.Huyo ndo rais wa JMT
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Masoud Kipanya my hero ,ng'ang'ana na uzalendo Mkuu
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Jamaa mkali
    Masoud namkubali sana yuko wazi na wala hafichi fichi wala kuogopa impact ya kile atakachokiandika
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :lol: Wangekuwa Madaktari wa India Kikwete angekuwa na wasiwasi, lakini Madaktari wanotibu walalahoi hakuna Kiongozi anayejali kwani wao sio wanotibiwa Muhimbili
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo inabidi ufunge tu bakuli lako.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi akiwa Davos akiulizwa effects of poor human development kwenye uchumi in relation to the current situation hapa home anaweza kujibu nini?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ingawa jamaa haja'mention hata jina moja lakini ujumbe umefika.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    konda mfungulie mlango mpige chini kituo kinachofuata hapo cairo.
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mzee AHM aliwahi kwenda Uwanja wa Taifa kusakata "INDE MONII" ya KandaBongoMan katika hali tete kama hii mwaka 1990.
     
  13. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tumeambiwa jana kwamba ni muhimu kwake kuonana na Bill Gates..........hayo ya wagonjwa can wait.
     
  14. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Upuuzi wa Masoud kipanya, angalia hiyo documentary ndo utamjua jamaa ni kichwa.
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu naomba link tafadhali.

     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Atasema yeye sio daktari wa wagonjwa. Kamuulizeni Blandina Nyoni maana anajua hilo.
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hapa tunahitaji watu wengi wakweli kam huyu jamaa
    maisha yatazidi kuwa mabaya kama hatutachukua hatua
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atawauliza; Mgomo wa Madaktari unanihusu nini? Kwani mimi Mgonjwa!
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    'Kipanya' anawakilisha wakosoaji wa serikali ya Jk ambao wanaamini katika maneno ya Dr Slaa kwamba angepata Urais asingesafiri angebaki pale magogono Ikulu na kula mihogo.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo unataka kusema Jk aache kusafiri kwa sababu tu madaktari wamegoma.....are you kidding? tupate hasara mara mbili kwani amekwenda kutembea au kwa faida ya nchi? wabunge nao wakigoma abaki Ikulu, waalimu na wengineo vivyo hivyo...hapana haikubaliki Rais ni taasisi ndio maana chini ya Rais kuwa viongozi rukuki wa kumsaidia. kwani wakikutana na Pinda kuna tatizo gani?
     
Loading...