Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya JK Brazil: Alikwenda kuitafutia Yanga kocha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chakaza, Jun 22, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii imekaaje? Nimesoma makala ya Kicheere katika gazeti la Mwanahalisi jana kuwa JK alifanya safari kwenda Brazil na shughuli iliyompeleka ni kumshawishi Maximo kuja kuifundisha timu aipendayo yaani Yanga.Mwandishi kaweka msisitizo wa hoja yake kuwa pamoja na kuongozana wanahabari hakuna lililo ripotiwa lingine zaidi ya kuonekana kupiga picha na Maximo. Na baada ya muda mfupi kocha huyo kaja kuifundisha Yanga. Tunafahamu yeye na familia yake ni wanazi wakubwa wa timu hiyo,lakini kama hii ni kweli jee ni sawa kwa Rais kuacha majukumu yake na kutumia rasilimali zetu sisi (TZ)tulio masikini kwenda kutafuta kocha?
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni dhaifu huyo.
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni tabia ya kuwabeza viongozi. Je, si vema kiongozi akiongelea mpira? Je, ni vibaya kupiga picha
    na mtu uliyemfahamu toka zamani?

    Kila jambo sas limekuwa ni. "Dhaifu dhaifu". Tuambieni Mnyika kafanya nini pale ubungo toka 2015?
    Kuna organization ipi ya uzalishaji ameifanya pale ubungo ambayo ni juhudi zake binafsi na sasa
    vijana wetu wameajiriwa nao? Au ni kuupepesa mdomo tuuu kila asubuhi? Jiheshimuni.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwani Maximo ameshakuja?
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapo utakuwa unamuonea!
     
  6. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    chukua like iyo,maana sasa kila kitu dhaifu walichofanya wao hakionekani kazi kupiga domo tu,hatutaki maendeleo ya mdomoni!
     
  7. D

    Danniair JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asichonacho ni nini kama kiongozi? Ukitaka kuwaongoza watu ktk scale hiyo
    lazima ufanye kitu na si mazoea tu
     
  8. javascript

    javascript Senior Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dhaifu na wewe
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe wasipojiangalia hili dhaifu litawageukia.
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kinachoongelewa hapa na mtoa mada ni rahisi sana wala hakihitaji kutumia nguvu nyingii... Je ni halali kwa Rais aliyechaguliwa na wananchi wote (wapenda michezo na wasiopenda michezo, Mashabiki wa ile timu yetu iliyopigwa mkono juzi kati au Mashabiki wa ile timu ya Kitaifa na Kimataifa zaidi), kutumia kodi za wananchi hao kuitafutia timu anayoishabikia yeye na familia yake kocha?

    Je ikitokea upande wa pili wa shilingi, wadau wa ile timu a.k.a five stars mangumi klabu hawatarusha ngumi?
     
Loading...