Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Guinea ya 312, ya Mpangaji wetu wa Magogoni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jun 29, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Anazidi kuchanja mbuga mbuga! Sijui kwakweli anaumuhimu gani huko zaidi matatizo ya tz? Kesho ataelea kulekea ikotorie gine! Huyo ndoi sharobalo!!
     
Loading...