Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya arusha mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimamii, Mar 11, 2012.

  1. k

    kimamii Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana nzengo.... jana nilikata tiketi basi linaitwa COAST LINE kutokea Arusha kwenda Mwanza, nimeamka saa11 na saa11.30 nilikua tayari stand nilivyofika stand konda nikamwonyesha tiketi, akakata ile seat no akaniwekea nyingne A10, nikakaa nyuma ya dreva kwa corridor ya pili, ikafika muda watu wakajazana niliyekaa nae yeye akaniambia anaenda tabora mmmmh nikasema mm mza..... kwa wanaojua njia ya kwenda mza hupiti tabora, kwenye gari ndani watu wamekata tiketi mara mbili yaan seat moja ina watu wa2...... ilikua vurugu si kidogo uzuri m niliwahi akaja mtu anasema hii seat ni yake nikamwambia aliewahi ndo yake akawa muelewa....... safari ikaanza...... tukafika nzega tukaambiwa abiria wote wa mza washuke wapande basi lingne hapo nje tukashuka.... heeee mara ilo gari tuliyofaulisha limejaa wanataka tukae mbele pale wanakokaaga makonda kwenye engne tuliokua tumekosa seat,hapo bado mizigo unajishushia unapeleka tena kwenye gari tukagoma tukasema twaenda polisi wakatafta gari lingne tukapata seat ilo gari pia watu wametoka dodoma na ALLYS BUS wanadai pia wamefaulishwa hapo nzega, tukaendelea na safari, tulivyofika shinyanga kimbembe kingne, akaja mtu tena hajulikani akasema wanaoenda meatu wabaki kwenye gari wanaoenda mwanza waende kwenye ilo basi lingne tena la ALLYS BUS imagine hakuna aliekua anaenda meatu.

    ivyo basi nawashauri wana jamii forum kua haya magari hayafai hayajali thaman ya mteja wanchojali ni faida tu na hayo magari tuliyofaulishwa ni mabovu, full kuchoka usiku mwema wote
     
  2. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole xana! Ungepanda ngorika mayb ingekua afadhali.....anyway dar express ilianzisha route ya moshi to mwanza wakamwekea zengwe naona ameacha....
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Very sad,
    Thanks kwa
    ushauri
     
  4. k

    kimamii Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kua barabara mbaya ndo maana hawana magari mengi kama dar mz,thax
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    afu coastline wanakimbiza gar xana.....kuna scania marcopollo inaanzia moshi inaitwa bestline....try that t gonna b ok....
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole na uchovu Comrade lala salama
     
  7. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.. Mshkuru tu Mungu kwa kukufikisha salama mwaya...
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Kwa mwendo huo wa kufaulishana utakuwa umefika Mza usiku sana, anyway ndio maisha yalivyo siku hazifanani, pole sana
     
  9. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Siku nyingine panda AM au Jordan hao ndo wakongwe wa hiyo njia tangu tukiwa na barabara ya vumbi.
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bestline??? huu ni ushauri wa giza, ukikosa mabasi ni bora usafiri siku nyingine kuliko kupanda bestline
     
  11. k

    kiagata Senior Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    pole sana kwa safari yenye utata japo tikiti hukatwa siku moja kabla. Kwanini haukujulisha kwa kupiga simu ya mmiliki wa agri?,namba huwa zipo katika tikiti huisika na kumjulisha kuhusu tukio hilo?, au kwanini haukujulisha askari wa usalama barabarani ktk maeneo mnayofika au ofisi za sumatra hata baada ya kufika safari?.Haki unayo ya kusafiri bila karaha au ulibanwa na msemo wa msafiri kafiri?.
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu mie nilipanda bestline last ij umaa na ilikuwa ok! Sasa we waiponda on what grounds??
     
  13. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu sku izi ipo Zuberi Marcopolo,iko safi sana na inafika kwa wakati.Saa 12 unakuwa umeshafika
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hongera mkuu for speaking nothing but the truth!!
     
Loading...