Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya Anne Kilango Malecella yaiva kuliaga Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Oct 21, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baada ya kushindwa UWT sasa mama Kilango anajiaandaa kuondoka bungeni kwani hawezi kurudi tena bungeni 2015. Amewahadaa sana watu wa Same Magharibi kwa ahadi zisizotekelezeka na kuwalaghai na ka kiwanda ka Tangawizi ambako hakapo. Pamoja na hayo anakabiliwa na matatizo mengi ya barabara mbovu, elimu kushuka kwa kasi, zao la mpunga kuporomoka, zahanati kushindwa hata kufunga vidonda amekuwa vuvuzela na haonekani jimboni.

    Wakazi wa Same wanamtakia maisha mema popote alipo na wanatamani 2015 ifike leo.

    Upande wa pili Mathayo anaonekana kakubali matokeo kwani hata kwao haendi tena.


    Chief Mkwawa Wa Kalenga
    Kwenye pita pita zake za kukagua majimbo
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nakubaliana na wewe moja kwa moja kuwa anne kilango ni kati ya wanasiasa hatari nchini kutokana na unafiki wake uliobobea. Anajifanya ana uchungu sana na wananchi kwa kupigia kelele matatizo yao lakini kumbe yeye anatenda tofauti.

    Kwa mfano wakati wa kampeni za uchaguzi wa UWT alikusanya fedha kutoka watu mbalimbali hasa wafanyabiashara ambao wana rekodi chafu katika biashara zao. Alipewa milioni 25 na mkurugenzi wa kampuni ya Willy Enterprises ambayo inachimba udongo wa Bauxite kusafirisha nje ya nchi, kampuni hiyo ina haribu mazingira haifa leseni wala mikataba ya kuchimba udongo huo na Kilango alipiga kelele sana wakati wa vikao vya Bunge lakini huku nyuma anakuja kuchukua fedha za kampuni aliyokuwa anaituhumu awali! UNAFIKI MKUBWA
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Kilango ni msanii, amwshindwa na mtoto wa mjini. Hili ni pigo kwa Kilango na mume wake Malecela, jua limezama waende kulala
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wapare wataamua.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kilango bana
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Apumzike siasa amlee mzee wetu John samuel Malecela!
     
  7. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hili ndio zao la kuwa vuguvugu!
    Mara apingane na mafisadi mara awasapoti mwisho wa siku ameshindwa kuaminika na makundi yote.nakumbuka maneno ya wahenga...mtaka yote kwa pupa...

    Bado samwel sitta
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona unafki ndio sifa kuu ya wanasiasa wengi tz?sema tu mama anna kashindwa kuzichanga karata zake vizuri,subirin mtamwona atakavyotokwa povu bunge la nov.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante kwa uchambuz wako,ila nionavyo mimi wanasiasa wote ni wahongo,hukiahidi wasichoweza,,,,,,hapo kwenye blue wanasiasa ni watu wa hadaa tu mdau,,,,popote pale,,,,,kwani kikwete ashakuhadaa mara ngapi????
    Kwenye red hili ni tatizo la tanzania nzima,,,,,si majimbo ya ccm wala upinzan,,,,,,just imagine dar es salaam,,,,hospitali ya taifa watu wanalala chin,kama huamini na upo dar tembelea,mwaisela,sewahaj,kibasi ikifika saa 10,vilevile si vibaya kwa kilango kufunga virago,japo nadhan si wana same woooote hawamtaki,HATA WAPAMBE WAKE?????
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio mama mdogo ila ni mama wa kambo.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,423
    Trophy Points: 280
    Hata akiukosa Ubunge sio hoja mradi katika ukoo bado wapo wengine kwenye siasa. Au hamjui kuwa LE Mutus@NYcity ni mjumbe wa kamati ya siasa ya KATA Kivukoni kama sikosei?akipanda taratibu kisiasa mpaka 2040 atakuwa mbali si mchezo
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tokea alipohongwa chai na ngeleja huyu mama mtoka mapovu nilimuona wa hovyo sana,all in all magamba woooote wameshapigwa laana wanachanganyikiwa tu.
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimefurahi sana mpambanaji wa ufasadi ndani ya ccm kugaragazwa ndio wajue mafisadi wanamtandao mkubwa na uwezi kupambana na ufisadi ndani ya ccm
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa nawashangaa sana hawa watu wanawaita wenzao wezi , mafisadi ili hali wanakula wote matunda ya ufisadi.
    Huu ukinyonga ulikaribia kumpeleka mwakiyembe ahera sasa bado yeye na 6
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ki-umri na si kisiasa
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Anne Kilango ni mbunge wa same mashariki na sio same magharibi ambako yuko David Mathayo David.

    Nafikiri ni wakati muafaka kwa Anne Kilango kurudi na kukaa nyumbani amtunze Mzee wetu Samwel Malecella, kama anavyofanya Bi. Clasia Masheli kwa Nelson Mandela.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata nje ya ccm,,,refer to CHEYO JOHN,
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akagombee urais tu 2015
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    halafu wale nyasi???au unawahakikishia UTAWALISHA???
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Kwani mzee si alishawahi kuwa waziri mkuu?hiyo anapokea asilimia 80 ya mshahara wa pinda.hawatalala njaa
     
Loading...