Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari ya 315: Rais Kikwete kuelekea Namibia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo80, Aug 9, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho Yule Mtalii Mzee wa Anga anatua Namibia wenye kuhesabu Safari zake tunaomba watupe namba.
     
  2. m

    mwanambasani New Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni safari yake ya 326......................
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amebakisha 39 kutimiza safari za mwaka, sasa fanya amekaa 3 days katika kila safari utapata miaka mitatu. Mungu atuondolee hili Balaa
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Akikaa bila kuchana mawingu anawashwa. Frequent flier prez
     
  5. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi kama President Elect sishabikii sana safari za nje ya nchi, lakini kama ni utaratibu wake kajiwekea unachoweza kufanya kama mwananchi wa kawaida ni kutoa maoni na kumshauri Rais wetu, ila uamuzi wa mwisho ni wake mwenyewe. Nimtakie tu safari njema, na arudi salama.
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Anaenda kutuletea mafuta
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Safiri salama,,,,,,
    tupo na shda zetu
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Na umene, eti ee?!
     
  9. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Ebwanaeeeeeeh!, pamoja na kero kuongezeka wala hana mpango nazo?, hata faizafoxy sasa naona atachoka kumtetea!
     
  10. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwacheni akatafute mwanga huku giza limezidi.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivi namibia pia kuna bembea???
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwa muda gani? Lazima uonyeshe ratio.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah....yani ye kwake kila siku ni HOLIDAY?!
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dada yetu Faiza Fox...do you have anything to say about our foreign-trips loving president???????
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anaenda mtoko na darling wake.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yule sharobalo wa magogoni kesho anakwea pipa kuelekea Namibia huku nchi ikiwa ktk giza na uhaba batili wa mafuta!
    Rais huyu ambae dhahiri penge la shekhe yahaya linaoneka anaondoka bila kutoa kauli yoyote juu ya mafuta yaliyogeuka kuwa bidhaa muhimu utadhani cocaine.
    Hii ni dhihaka kwa watz wakti kwake ni faraja kwa kuvunja recods za akina Vasco da Gama na Dorsel Velsrio!
     
  17. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wenzangu eeeh msiwe na wasiwasi..Freedom is coming soon...Atatukuta magogoni tunamwapisha rais mpya..Lazima huyu jamaa ajitambui vizuri,nina mashaka na utimamu wake.
    Mwache akashangae mashamba na migodi.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kama kawa, na kama ni kweli bsi naanza kuamini kuwa kila kukiwaka moto anatimka, wenzake wanakatiza likizo kushughulikia matatizo ya nchini mwao ye anaongeza mihuri kwenye passport tu. Anyways ngoja aongeze marafiki!
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Safari-ya-315-ya-jakaya-kikwete-tangu-aingie-magogoni-2005
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo nimeipenda
     
Loading...