Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari Njema.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 24, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    John na James wanataka kusafiri kutoka Kashozi kwenda Katerero.John anasafiri kwa baiskeli na James anatumia gari ambayo spidi yake ni mara sita ya spidi ya baiskeli ya John.Bahati mbaya gari ya James ilipata breakdown katikati ya safari.James alipewa 'lift' na dereva wa tractor yenye spidi nusu ya ile spidi ya baiskeli ya John.SWALI;Kati ya James na John,nani alikuwa wa kwanza kufika Katerero?Assume kashozi-katerero=120km.
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasubiri wataalamu wa mambo haya nipo hapa kando.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakua james....no ni john......hapana ni james....damn i'll be back
     
  4. f

    fazalazakata Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urefu wa sehemu wanayoenda?
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    James au?
     
Loading...