Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

safari ndefu ya walibya imeanza

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Aug 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Walibya watasafiri safari ndefu ambayo hawakutegemea
    Gadaffi amekubali kushindwa na kwa taarifa zilizopatikana hivi punde anaenda kujiunda upya na kuwa rebel kwa serikali mpya.
    hawa rebel wapya yaani Gadaffi watapambana na serikali na watashinda na kuingia tena madarakani
    walibya wajiandae kwa safari ndefu isiyojulikana mwisho wake
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NATO haitakubali,ni vigumu.
     
  3. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hizi taarifa ni kutoka chanzo gani, BBC, Sky News na CNN vyombo vya habari vinavyoegemea upande wa waasi vimetangaza kuwa hali ya mapigano imeibuka uipya nchini Libya na kwamba Col. Gadhafi ameutangazia umma kuanzia sasa upigane for 'victory or martyr' na kwamba wanajeshi loyal kwa Gadhafi wameanza kutumia silaha nzito kuwasambaratisha waasi mjini Tripoli
     
Loading...