Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari na vituko

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Brightman Jr, Jul 14, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa habari zenyu. Mie niko safari natokea Mz to Dar. Nimepanda bac moja (jina tunalihifadhi). Kinachonishangaza humt ndani wamejaa si kawaida yaani mpaka wengine wamesimama. Cha ajabu kila tunapofika kwa wale wanaohusika na barabara konda anawaambia waliosimama wachuchumae chini ili tupite lindo. Bahati nzuri tumefika lindo moja hapa jamaa wa lindo imebidi aingie ndani na kuwakuta watu wamechuchumaa. Nashangaa bac imeruhusiwa na tunaendelea na safari! Wakuu hivi siku hizi level seat ilishafutwa? Au ni ule mtindo wa ''The beutyful ones are not yet born....!'' kaaazi kwelikweli.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jaribt kupiga 0787668306 wape details, watakamata kituo kinachofuata
     
Loading...