Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari lager waleta wezesha,kutoa nyenzo kwa wajasiliamali wa kati na wadogo.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by raia tz, Dec 13, 2011.

  1. raia tz

    raia tz Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HABARI ZA LEO WAKUU,SAFARI LAGER WAMETENGA TSHS 200MILLIONS KATIKA PROGRAM YA WEZESHA.

    1.WAJASILIAMALI WADOGO NA WAKATI INABIDI WAAPPLY,ILI KUINGIA KWENYE SHINDANO.

    2.NYENZO ZA BIASHARA ZITATOLEWA KWA WATAKAOSHINDA.

    3.FOMU ZINAPATIKANA KWENYE VITUO VYA TBL,DEPOT ZAO,WASAMBAZAJI WAKUBWA NA WEBSITE www.wezeshwa.co.tz

    4.shindano limeanza NOV 23 YEAR 2011-MARCH 2 YEAR 2012

    WADAU TUCHANGAMKE!!!!!!!!!!!!!!!!!!! NAWASILISHA


    SOURCE:CLOUDS FM JAHAZI,LEO TAR 13 DECEMBER 2011
     
Loading...