Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari hiyoo kwa wairaque

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magoo, Jul 30, 2012.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Baada ya baba yake kukataa binti yake kutolewa posa yangu kisa bado mdogo (22yr), mzazi huyo kaja na mpya anaitaji kwanza niende kwao waweze kunifahamu na hii ni baada ya binti kushinikiza. Upande wangu sina tatizo kwani yeye ndiyo chaguo langu hivyo nimepanga wkend ijayo niende kutambulika rasmi kabla ya mipango mingine (Wazee wangu wanafahamu hili na wamebariki).....
    utata unaonikabili hivi kwenda kujitambulisha kwao binti kuna ulazima wa kuwa na mtu mwingine zaidi kama ndugu ama rafiki?? Kuna umuhimu wa kupereka zawadi yoyote kwa wakwe? (Binti anasema haina haja wanataka tu wanifahamu ila mie naona kama anachukulia ni swala dogo). Wale wanaofahamu hizi taratibu za wairaque plz naombeni ushauri
    Note.. si kwenda kutoa posa ni kujitambulisha...
     
  2. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Loading.....
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Njoo ukifika jitambulishe kwa kusalimia kikwao, wataona unawathamini, Just 2 help
    Baba lawai= shikamoo baba
    Ama lawai= " mama
    ako " = " babu

    Watajibu sayuu, na kukuuliza saita utajibu sayuu

    Naasi= Asante.................... mimi sio muiraqw. Naishi nao tu huku manyara. Ni-pm ukija nikupe company.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    utaratibu wa kawaida unatakiwa uongozane japo na watu wawil au watatu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na kumaliza je??? wanasemaje?:wacko:
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    samahani lakini ya kukataa binti kuolewa ni kukosa kutambua mtoto wako
     
  7. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huna mshenga?
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ghamila??
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nenda na mtu mzima
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kwenda na mtu kabila hilo hawanaga matatizo sn.
     
  11. mwakajila

    mwakajila Senior Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikukatishi tamaa ila nasikia hilo kabila huwa hawajui kusema no...
    Kazi kwako...
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    fak????...........
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wana mamatizo sana tena sana tu
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Network search...........
     
  15. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila sehemu kuna matatizo achana na fikra mbovu mkuu jaribu kutafuta mtu mzima kama wawili ndio wawe wasemaje wewe usalimie tu na pale utakapopata nafasi ndio uzungumze hakuna haja ya kwenda na mizawadi maana ni kujitambulisha tu siku ya mahari ndio utapeleka hivyo vitu watakavyokuambia. kila la kheri mkuu umechagua kitu cha ukweli sana ukikiweka mjini kihudumie ipasavyo la sivyo utasaidiwa mkuu,
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Matatizo gani?
     
  17. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazana kazana mkuuu...ila uwe na moyo kuoa hilo kabila mi naishi kwao huku nawafahamu bana..
    Kwao hapana kataa toa ile kitu Yao..Kazi kwako
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni kama wa kule kusini??
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ebwana ehh naona brain concusion itakuhusu sio muda mrefu.Wanagawa hao balaa tena akutane na Kabila lake ndo Balaaaa
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    anaogopa.............
     
Loading...