Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

safari hii urais zamu yetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Jun 4, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi napenda kuwatangazia rasmi safari hii urais lazima utoke kaskazini yaani wachaga,pigeni ua galagaza lazima, hamna kukwepa kama mmezoea kukwepa hapo mmekwisha,kwa hiyo nyie wakina nanihii kutoka lindi na zanzibar mtajiju
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ewe mtorii ki kuketana,lakana na mbon ta wende
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa ccm,cdm au cuf
     
  4. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 825
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Vijana wa UVCCM mkoa wa pwani hawataki kusikia kitu kaskazini sembuse Rais atoke huko.Je ikiwa kila kanda inataka Rais atoke kanda yake tutafika kama Taifa?
     
  5. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuku head!
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    thread za ki malaria sugu hizi.mod ipoteze hii!
     
  7. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha ukabila wewe!!!!!!!
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani kabisa. Kabila haiachiki na ndio maana tunapozungumzia kina Rostam huwa tunasema wenye asili ya Kiasia. Jee tufanyavyo hivyo tunakuwa wakabila? Au kwa kutaja Wachaga na wanani basi inakuwa ukabila?
     
  9. G

    Good boy Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kikabila ndio huwa cyapendi, rais atokee sehemu yoyote ila awe wa Cdm, hata kama GADaff yeye awee tuu, alafu kama umechoka kutuletea mada za akili nenda ukakojoe vidagaa ulale.
     
  10. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ukabila ndg....
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi nipo wazi sioni la kuficha wapeni wachaga nchi wairekebishe huyu mkweree ameiharibu sana,ni gharama kubwa kuirudisha pale ilipokuwa,mchaga peke yake ndiye mwenye uwezo wa kututoa hapa tulipo
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba tutajie huyo mchaga na chama chake
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama hamtaki tutajitenga hatutaki unafiki,tunataka kushika hatamu kuikomboa nchi yetu
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kufikiri sioni wa kumpa urais hapa uchaggani.
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nadhani mwisho wa siku mali zote zitakuwa kazikazini. Labda mchaga mchanganyiko na msukuma ndo atakuwa anahuruma.
     
  16. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtori kida munama?sikuungi mkono kwa hili lakini nashangaa wachagga kushambuliwa na pwani kukubaliwa kutoa matamko kama haya
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais ajaye ni Mzanzibari, haya nendeni mkajinyonge sasa.
     
  18. K

    KISOSORA Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INSHALLAH,Chukueni nyie mikoa miwili ya K'Njaro na A Town,mtupore au mtunyang'anye sisi wakazi wa mikoa 24 iliyobaki,si ndio utaridhika ndugu yangu.Haya tujadili kero za kina WILLIAMU NGELEJA na WILLIAMU MUHANDO tutoke gizani.:majani7:
     
  19. K

    KISOSORA Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAZILI PESAMBILI MRAMBA? ili tule nyasi na Mh.BEN akwee Pipa? na sijui Ng'ombe wale nini?:majani7:
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli mpaka kufika 2015
     
Loading...