Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari 2015; CCM 3 vs CDM 1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAFILILI, May 5, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tukiwa ni karibu 50% ya kuelekea uchaguzi mkuu 2015, kuna kila dalili timu ya CCM ipo makini sana na inatumia uzoefu na mbinu za hali juu, kuidhoofisha timu ya upinzani, CDM ambayo uzoefu haina
    1. CDM walilia kuwepo kwa mchakato wa katiba mpya: JK akatoa tamko la mkakati kuanza; CCM 1 vs CDM 0

    2. CDM kulalamika mawazo yao kutokuwepo katika namna ya uanzishaji na utaratibu wa kufikia katiba mpya: JK akisikia kilio chao na kuwakaribisha IKULU wakatoa mawazo yao; CCM 2 vs CDM 0
    3. CDM kupendekeza mjumbe katika tume ya kukusanya maoni, JK kumteua na kumuapisha Prof. Baregu; CCM 3 vs CDM 0

    4. CDM kushinikiza PM awajibike ama mawaziri wapigwe chini; JK kuwatoa nje ya baraza mawaziri husika; CCM 0 vs CDM 1

    Hatahivyo upepo umegeuka ghafla CDM inabidi mjizatiti, CCM imekuja na mbinu mpya na wananchi wanakubali serikali yetu. Kuna kila daliili ifikapo JULAI vijana watarudi tena nyumbani, CCM!!
     
  2. k

    kipisi Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lete hoja za maana achana Na upuuzi, kama huna kitu si lazima ku post , tuliza kichwa yako
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    MAFILILI,
    Mbona umebadilisha avatar mkuu wangu. Ile ya kwanza ilikuwa inakupendeza sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mtu anajua maana ya logic kweli. anafikiria kwa kutumia masaburi. Hivi kweli aliyeobus hoja , akaitetea, ikapita kayk mazingira ambayo anapingwa na kupigwa vijembe na kudhihakiwa.lakin akasimamia hoja yake ikashinda. na maamuzi yakafanyika based on hoja yake.mtu huyo unamuita ameshindwa. u need 2 go back 2 school ukajifunze namna ya kukotoa hoja na ku-draw conclusions(critical thiinking n critical reasoning ). Hoja zote zote ulizozitaja mshindi ni CDM Kwa sababu ndo walioziasisi na kuzisimamia hata haya tunayoyashudia yakatokea. kwa hiyo kwa msingi huu CDM 4 vs CCM 0
    Kwa maneno mengine CCM imeweka Ilani yake pembeni na inatekeleza Ilani ya CDM. sasa jiulize mshindi ni nani? nadhan jibu unalo.
     
  5. k

    kagame Senior Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaota kweupe kabisa, kila siku ccm inapotea kwenye mioyo ya watz na ushahidi upo hakuna haja ya kuutafuta kwa kuumulikia tochi.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa nakubaliana na wewe CCM imekuja na mbinu mpya ya kukata shingo wapinzani hiyo sera ni mtaji tosha wa CCM.
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukimkimbiza kichaa watu watakuona wewe ndie kichaa pole sana kichaa wa ccm
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Haki nimeamini uwezo wa kufikri wa huyu MFIL.W.A ni mdogo. Kichwa cha panzi hiki! Ubongo wa sisimizi. Hoja 3 za mwanzo alizotoa kawapa CCM ingawa zinafanana na ile ya mwisho. Kama ndo wasomi wetu wako design ya huyu panzi kazi tunayo. Nakuomba ndugu urudi shule ukajaribu tena. Au haya ndo madhara ya kusoma vyuo vikuu uchwara? Mpaka hapo ulivyoonesha umepigwa 4-0 nyamb..ff!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu andrews, usipende kukurupuka kujibu watu kabla hujajilidhisha na bandiko lake, Iko siku utamtukana mkweo, bandiko lako umemshambulia Feedback bila sababu yoyote ukizingatia yuko upande wako kama ulivyojionyesha....
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa mtu ambae anatumia vema ubongo wake utawapongeza chadema kwenye swala zima la katiba kwani inayo tekelezwa ni ilani ya chadema na kitendo cha chadema kugomea na baadae raisi kukubali kubadilisha mswaada ulio pitishwa kwa mbwembwe nyingi na wabunge wa CCM sikuchache baada ya kufanya hivyo huu nao ni ushindi kwa chadema kifupi yote uliyoyasema ningekuwa mimi ningewapa pointi chadema na siyo ccm yaani chadema 4 vs ccm 0
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh... this confirms kwamba tuna uelewa tofauti sana wa mambo
     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Ungejua kama watu hawataki kumsikia ibilisi shetani:israel:
     
  13. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jipe matumaini hivyo hivyo mpaka unazikwa kaburini 2015, uzuri wake ni kuwa ugonjwa unaokutafuna unaujua, na daktari anayekutibu ni mtaalam wa kutosha, amekutabiria na siku ya kufa. Utakata maneno siku unakata roho. Ccm itahamishwa ward ya kawaida, na kupelekwa ICU soon as possible, hali yake ni MBAYA SANA! Tuulize tunaoishi nayo tutakujuza.
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani CDM ndio kashinda kwa haya yafuatayo:-
    1. Hoja zote hapo juu zimeanzishwa na vichwa CDM hao ccm wametekeleza hoja tu za CDM.
    2. Wananchi waliowengi huko majimboni hawazingatii sana hayo mambo ya kitaifa bali wanazingatia zaidi zile ahadi za JK za trilion 12 za 2010 ambazo ndio maendeleo yao kama road, meli nk ambazo hakuna utekelezaji wake mpaka leo.
    3. Hao wezi ambao wameuza Mf TWIGA wetu ccm haijasema kama wanaenda lini MAHAKAMANI, hilo pia ni mtaji mkubwa kwa CDM
    NB:- Mbwa mzee hapokei mafunzo
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mafilili Kesha ingia mitini alikuwa anatafuta support ya gamba hajui CDM wako active 24hrs
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtu akikuletea taarifa hizi,
    mkeo ni mzinifu ukafukuza.
    mwanao mvuta bangi ukapeleka polisi'
    bintiyo ni mjamzito ukajibu najua.
    choo chako kimebomoka sina haja na choo,
    nguo uliyovaa matakoni imechanika,inakuhusu nini?

    hapo bwana mafilili wewe ngapi na aliyekuletea taarifa ngapi?
     
  17. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hilo la mbinu na inabidi mjaribu nyingine tofauti na wizi. 2015 ntakuwa wakala nikihakikisha hakiibiwi kitu kituoni pangu. Makamanda pia na vijana nchi nzima watahakikisha kiini macho basi. Magamba kwishnea.
     
  18. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh! Kweli una akili za aina ya kipekee kabisa, na ndizo hasa unazohitaji kuwa nazo ili kuwa hapo ulipo. Hongera kwa bandiko zuri. Keep it up!!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    wewe ndugu sasa hivi hatudanganyiki tena hizo shule za kata mlizoanzisha japokuwa ni duni zimetufumbua macho watanzania. watu wanaangalia kuboreshwa kwa maisha na kukomesha rushwa na ufisadi haijalishi nani kateuliwa. Nenda kajipange upya urudi tena hapa
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yahani unasifia upuuzi huo? Nyie ndo maana mnadanganyika kirahisi na kutapeliwa na wanaume.
     
Loading...