Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saed Kubenea yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.Liondo, May 10, 2012.

  1. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,407
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa kuhusu alipo Saed Kubenea ambaye amekuwa mwandishi wa gazeti la Mwanahalisi kwa muda mrefu tafadhali anijulishe. Mimi ni mpenzi sana wa articles zake za kisiasa katika Gazeti hilo. Kama anafanya na gazeti lingine tafadhali naombe Kujuzwa ili nifuatilie habari anazoziandika.
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nilimekuwa nikiona kwenye Mwanahalisi jamaa akiandika makala kadhaa kutokea Udachini.... Nadhani atakuwa huko kuongeza maarifa zaidi...
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ashapewa faida ya gazeti ya miaka 25. sasa hivi gazeti linaandikwa na wenyewe under license
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,535
    Trophy Points: 280
    Wataalam wa kulisha wenzao sumu wamemtisha
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    saed kubenea yuko uholanzi akinoa bongo katika chuo kimoja nchini humo. Anachukua diploma ya mass communication and international communication.
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yuko mtoni anachimbuka, nadhani WDC, jirani na le mutuz
     
  7. Bitende

    Bitende Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli yuko udachini anasoma
     
  8. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika na anataraji kurudi nchini mwezi WA Saba, though alipita Uingereza kucheki macho yake kwani ile tindikali ilimuafekti KIASI na waindi wamekua mstari WA mbele kumpiga dozi za gharama so ni Kama anatafuta option nyingine kumaliza tatizo lake hili. Mwanajeshi Yule.
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wa jeshi gani?
     
  10. I

    IDIOS Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa ni jembe la kufa mtu,
    hakika yeye ndo alianzisha
    mkiki mkiki ya kuikosoa
    serikali kwa macho makavu
    kabsa bila woga wowote.
    Hata pale alipoanza
    kuwekewa mkikakati na
    vikwazo vya kuweza
    kufanikisha ,matakwa
    yao watawala jamaaa
    aliendelea kukaza uzi.

    Wakamtishia hadi
    maisha bt jamaa
    alisimama imara
    huku akiendelea
    kuuweka wazi
    uozo wa serika;li
    yetu iliyojaa udhalim
    kwa kutosha.
    Hakika Saed Kubenea
    nitamkumbuka sn kwa
    mazuri aliyotufanyia kwa
    kututoa tongotongo
    machoni mwetu.

    Maliza masomo yako
    vyema baba na pona
    macho yako kisawasawa.

    Mungu bariki Taifa letu, Mungu mbarikiKubenea.
     
  11. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamaa jembe. namisi sana front page ya MH
    mafisadi na wabaya wake wapo ktk recess. Ngoja arudi na ugwadu
     
  12. A

    Annareal Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubenea ni mkombozi
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mkuu kisima jongoo kama sasa anachukua diploma ya Mass Communication, huko nyuma alikuwa na cheti gani? Au ndio ile habari niliyowahi kuisikia kuwa jamaa elimu iko chini anatumia talanta tu katika uandishi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    La wanamaji.
    sikia Kassim Awadh, huyu jamaa ni mmoja kati ya chachu Kubwa katika kuanika Uozo uliokithiri katika Nchi hii......kwani unadhani hadi anamwagiwa tindikali ilikuwa ni Bahati mbaya? Aliingia kwenye 18 za vigogo wachafu WA Nchi hii, thank god alipona na still hakuacha kufichua MADHAMBI Yao. Vp kuna la ziada hapo?
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Said Kubenea yupo bahati mbaya gazeti la Mwanahalisi linakufa kifo cha kawaida imefika wkt linauzwa kwa kilo maeneo ya Kariako/Msimbazi na Uhuru.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka yangu Kimbunga Tanzania hakuna waandishi wa habari wengi wao ni makanjanja wa mjini tu. Wewe angalia magazeti yetu na aina ya waandishi Tanzania kila muandishi ana malengo ya kuwa kiongozi wa chama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Mchuzi wa bata bwana yaani Mwanahalisi limefikia hali hiyo kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45

    Haiwezi na haitatokea labda baadae sanaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka yangu Kimbunga kama unakumbuka vizuri miaka miwili ya nyuma na kipindi cha kampeni za uchaguzi siku ya Jumatano ikifika saa tano asubuhi ulipati gazeti la Mwanahalisi leo siku ya Alhamisi pita kwenye vibanda vya magazeti uone mzigo ulivyojaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Acheni Jembe linolewe.
     
Loading...