Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saed Kubenea na gazeti la MwanaHalisi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shukurani, Feb 19, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwandishi pekee aliyekwenda kwa hiyari yake mwenyewe kutoa ushahidi kwenye tume ya mwakyembe na amekuwa akisakamwa na mafisadi kila kukicha lakini ametoa maisha yake kwa nchi yake
     
  2. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zilizonifika zinathibitisha kuwa kubenea anatoka na gazeti linaloitwa HALIHALISI ambalo lilikuwa ni mali Ahmad Rashid wa chama cha CUF.bado haijajulikana kama ameuziwa au ameajiliwa huko
     
  3. C

    Chuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umethibitisha vipi?...
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    HaliHalisi ni gazeti la Saed Kubenea, ambalo Hamad Rashid alilizuia na Kubenea akaenda Mahakamani, kuna hati za kiapo zinazoonyesha kwamba ni la Kubenea na hata katika ubao wa "HaliHalisi Publisher utaona ni wachapishaji wa MwanaHalisi, HaliHalisi na Mseto" .

    Bahati mbaya ama nzuri, malalamiko yaliwahi kuwasilishwa kwa aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa, na Kubenea alikwenda kulalamika kwa Lowassa kwamba hilo ni gazeti lake ambalo limezuiwa kimakosa na Hamad Rashid. Lakini kwa mazingira ya sasa, Hamad Rashid hawezi tena kumzuia Kubenea kuchapisha gazeti hilo, ila Mheshimiwa Hamad anaelezwa kuwa alikuwa katika matibabu nje ya nchi. Gazeti la HaliHalisi lilianzishwa kwa mara ya kwanza na kambi ya upinzani bungeni kabla ya kambi hiyo kushindwa kuliendesha na Kubenea kuliomba na kukabidhiwa kuliendesha kama lake. Lilipoingia mizengwe hasa baada ya Hamad Rashid kuwa Kiongozi wa Upinzani, Kubenea ndipo kwa haraka akaanzisha MwanaHalisi, kwa hiyo "HaliHalisi si jipya."
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa huo ugomvi kati Kubenea na hamad rashid uliishaje? Maana si vema kuchukulia for granted kwamba hamad Rashid hawezi kuzuia Kubenea kuchapisha hilo gazeti.
    Tena, usajili wa gazeti hilo upo hai?
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kumbe hata kubenea hakufungiwa alitakiwa hata yeye afungiwe kujihusisha kwa namna yoyote ile na mambo ya uandishi
     
  7. t

    think BIG JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .. hapo ndipo ujue kuwa waziri wako hakutumia akili bali maguvu! Utawala huu ni wa "hisia" na "visasi" zaidi kuliko sheria!
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    that is the technical party of the penalty/sentence!!!
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shy uko nchi gani? ukijibu nitajua, maana inawezekana unaota au umetoka usingizini. Kama uko sawa fafanua watu wachangie, ama unatania?
     
  10. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aluta Continue SAED KUBENEA!!!! tuko nyuma yako
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Shy sasa hilo ndilo linaitwa bao la kisigino, mwendo mdundo!
     
  12. Mti Mkavu

    Mti Mkavu Member

    #12
    Oct 20, 2008
    Joined: Oct 20, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa kawaida watu huwa hatuamini ukweli,Big up KUBENEA tunaona vitu vyako,ipo siku watakubeba na kukushangilia
     
  13. c

    chazbee20000 New Member

    #13
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashukuru Kubenea endeleza juhudi zako za kufichua uovu na uozo ndani na nje ya chama, wamezidi hao walidhani wamekukomoa kumbe wamejikomoa moto ule ule hakuna kulala wakoboe tu..
     
  14. S

    Sabri-bachani Member

    #14
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawe nawe. Taaluma ya watu hiyo. Nenda kasome "Law of the Press" au tafuta wajuzi wakujuvye.
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Oct 21, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Unajua hata mimi nilifikiria ikiwa Kubenea ataanzisha gazeti klake,watafanya nini? Maankae walilifungia gazeti.Ama kweli tuna vilaza,sasa kwenye kutoa adhabu kwa mtu mchochezi tunafanya hivi,Je kwenye mikataba ya madini,kununua shehena za kijeshi,kuanzisha au kusaini mikataba mikubwa ya kujenga na kuendesha viwanda?

    Kaazi kwelikweli,hapo ndipo gap liakoanzia!
     
  16. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama inawezekana atoe mwanahalisi in his website sisi tutalisoma huko!!! mafisadi walie tuu
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Big Up Kubenea. Receive my hi10. Tena fanya haraka, leta utamu na midundo ya mafisadiz. Kufungia gazeti si kufungia taaluma yako ya uandishi.

    Waziri mchemfu huyo. Ati Gazeti la Mwanahalisi limefungiwa kwa miezi mitatu!!!! Kwani miezi mitatu mbali??? Mbona Tume ya Kuchunguza mafisadi walichukua miezi almost nane na hawakuja na issue???? Na bado tukauona muda huo mfupi wa kusubiri kitu kumbe mbofu tu. Miezi mitatu isikutishe bro. Songa mbele tuko nyuma yako. Wewe ni kirongora wetu katika hii vita ya mafisadiz.

    Ikiwezekana achana na Halihalisi leta mdundo mwingine. Keep it up followers and supporters of Kubenea!!! Shame to Mafisadiz and their relatives, family, followers, and their supporters, including those who misdirect threads on Fisadiz.
     
  18. AbdulKensington

    AbdulKensington Member

    #18
    Oct 21, 2008
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Mzee Kubenea....tupe 'HALI HALISI" ya siasa nchini!
     
  19. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We stay tuned..
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Hili ni tatizo kubwa sana hivi sasa Tanzania watu wengi kwenye R wanaweka L hawa ndio waliosoma enzi zile hakina migomo baridi wala moto hawa wanaosoma sasa kwenye Z si wataweka A?, hivi kiingereza pia huwa mnakosea hivi?si maana inapotea? Kazi ipo!
     
Loading...