Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saed kubenea, Lema, lissu,Mbowe, Mnyika ni mashujaa wangu wa mwaka je wako ni nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kazuramimba, Nov 10, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu kama kunge kuwa na Tuzo ya mpambanaji wa mwaka hasa kipindi hiki tunapoenda kumaliza mwaka basi mimi ningependekeza hao hapo juu wa pewe kila mmoja.Nianze na Saed kubenea ni mwandishi mwenye uwezo mkubwa wa kujenga hoja,mchambuzi wa hali ya juu ambaye kiukweli hana tofauti na wanafalsafa wakubwa kama karl malx.Amefanikiwa kupanga safu ya mashambulizi kwenye gazeti lake la mwanahalisi na kufanya mafisadi wa muogope kila kona.Ni yeye aliye tufumbua macho na kufanya ulimwengu wa jue kuwa Rostam ndie mmliki wa Dowans.Ni yeye alie tufanya tuwajue wanasiasa wanafki kama Zitto kabwe na Samwel Sitta.Ukweli ni kuwa kama asingekuwepo huyu awareness tulio nayo juu ya mwenendo wa nchi yetu isingekuwepo.Pili Godbless lema ameonye njia ya kwamba nidhamu ya woga haina maana tena na ni heri vita inayo leta utu kuliko amani inayo pumbaza.walio bakia nadhani si hitaji kuwaelezea kwakuwa yanajulikana sana waliyo yafanya.Je wewe ungependa nani apigiwe kura kama shujaa wako kwa mwaka huu?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Seriously dude kama hao ndio mashujaa wako pole .. mnyika amefanya nini mpaka sasa ...????!! wabunge wa CDM toka wachaguliwe wanashinda kwenye maandamano.... wengine wakitoa CD`s za nyimbo za matusi mtaani ..... wamekaa kisharishari tu , inabidi washukuru serikali yetu inaongozwa na mtu mvumilivu mngekuwa enzi za mkapa hata risasi mngepigwa kama yaliyowatokea mashujaa wangu wa mwembechai kipindi kile ...
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Kumbe mashujaa wako ni hao......? ndio maana.....
     
  4. k

    kazuramimba Senior Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uwezo wako wakafiki ndo umeishia hapo basi ni Mungu alijichosha kukupa ubongo kwani masaburi yana kutosha.Hivi hauoni jinsi Lissu alivyo tumia uwezo wake wakisheria kupinga uonevu .Na kwataarifa yako maandamano ndo mpango mzima kwani ndo yalio mtoa ben ali,Mobarak na Gaddaf.Na tutafanya mpaka kieleweke.
     
  5. std7

    std7 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    E. Lowasa. R. Aziz A. Makinda W. Ngeleja
     
  6. k

    kazuramimba Senior Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningekuwa na uwezo ningekupeleka England kwa mcamerun ili aku camerun kisawasawa kimba wewe.Hao watu wanatufilisi kila kukicha alafu wewe unawafagilia?
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    CRAP + WASTED .... & You call your self great thinker ....!

    hao waliotolewa huko N.africa walikaa madarakani zaidi ya miaka 20
    kuhusu uhuru wa viongozi wenu kusimama jukwaani na kutoa list of shame inabidi waishukuru serikali ya awamu ya kikwete kwani ndiyo iliyoruhusu zaidi ile haki ya mtu kusimama na kuongea utakavyo as long huvunji sheria....

    kipindi cha mkapa unadhani kulikuwa hamna mafisadi... ? walikuwepo ila yeye alibana huo uhuru....

    long live JK
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    what are you trying to insinuate...??
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    ....Your psycho.....
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    ok umeninyooshea kidole mimi kumbuka ukinyooshea mtu kidole kuna dole gumba lina point straight to your frontal lobe "part of your brain".. wajua ina husika na nini hiyo part ... !

    ni sawa na hayo maneno wajiambia mwenyewe ...
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sure, this is a psycho case, and Mirembe is the right place for the concerned!
    ...shukuru serikali...shukuru serikali....shuku....?.......MY HAIRS!
    hE SOUNds like a monotonous MEWIMG PUPPY!
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Dude kama weye waichukia serikali ni wewe .... & guess who cares ..??! No one !!! you sound like a Muppet ...
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mashujaa wangu ni
    1. J.Kikwete- amekuwa mvumilivu wa kisiasa japo chadema wanamtukana sa.

    2. Nape Nauye- ni kijana jasiri, anayesimamia kile anachoamini.

    3. Anna Makinda-ameweza kuliongoza bunge japo kuna wahuni wachache wa Chadema bungeni.

    4. Zitto Kabwe- ni kijana jasiri. Hafati mkumbo.

    Wengine ni FaizaFoxy, Ritz na Rejao.


    CCM-SOLDARITY FOREVER!!!.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mashujaa wangu wakubwa mimi kwa mwaka huu ni Khalfan Kikwete na Hawa Ghasia.... maana tuli-apply wote viwanja vya mradi wa Gezaulole kigamboni wao waliibuka washindi katika mchakato mgumu sana walifanikiwa kupata viwanja vikubwa ilihali mimi na maelfu ya Watanzania hatukapata hata vile viwanja vidogo, ninawapongeza sana
     
  15. M

    Mantuntunu Senior Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaaaaaa I lke that! Tena kwa kuongezea anaonekana ana hasira kweli huyo Njiwa, he is a psycho lol!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    We siutaje wakwako
     
  17. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mashuja wng moses machali mb kasulu,Dr slaa,B mkapa,kamanda silo alisaidi sana nyamagana kuepusha uchakachuaji na mkoba cwt
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sante PJ!
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    JAKAYA MRISHO KIKWETE ni jasiri sn kwani amehakikish taifa limefilisika,
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    nimecheka mpaka uchovu wa kazi umeisha!
     
Loading...