Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sadiki Awaamuru Wahanga wa Mafuriko: Yu hev tu GO!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by alibaba, Jan 7, 2012.

  1. a

    alibaba Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Mkoa wa Dar es salam Mh. Meki Sadiki Amewaamuru Wananchi waliopewa hifadhi katika Shule za Jiji hilo na vitongoji vyake kuondoka haraka ili shule zirudi katika shuhuli zake za kawaida.
    Kwa wale waliouliza waende wapi?
    Mh. Sadiki alisema swali hilo ni Mchezo wa Redio, Kwani Serekali sio iliyosababisha Mvua kubwa na Mafuriko.

    Nami naomba nimuongeze Mh. Sadiki Maswali mengine ili mchezo wetu wa Redio ulete maana.
    Mh. Sadiki:
    1. Hivi Serekali kazi yake nini? Au Ipo kwa madhumuni gani?
    2. Nini wajibu wa Serekali kwa Mwananchi wakati wa kawaida?
    3. Nini wajibu wa Serekali kwa Mwananchi wakati wa DHARURA?
    4. Serekali ilishindwaje kuzuia ujenzi holela wakati ina Nguvu za Dola na Sheria?
    5. Ndani ya miaka 50 ya UHURU kwa nini Serekali haijawa na Mpango/mikakati madhubuti juu
    ya maswala ya NYUMBA kwa Wananchi wake?

    Picha na Maelezo kwa Hisani ya Wavuti.com

    Ni siku ya kila mtu kuuchukua mzigo wake aende! Wapi?


    Wananchi waliokuwa wamesitiriwa katika kambi za muda kufuatia mafuriko yaliyotokea jijini Dar es Salaam wametakiwa kuhakikisha wameondoka katika kambi hizo leo ili kuruhusu shughuli kusudiwa za kijamii kuendelea katika maeneo hayo.
    [​IMG]

    Wadau, nawasilisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nauliza tena, hivi wakigoma itakuwaje?
     
  3. M

    Makoko in UK Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alibaba
    Nimesikia hiyo lugha aliyotumia ni sawa na ile ya Magufuli, Hivi hawa viongozi wana matatizo gani?
    Ndio Siasa na Diplomasia za chuo cha wapi hizo?
    Yani wanashindwa hata lugha ya kiungwana na ustaarabu? Ati anaitwa Mheshimiwa! Ati na yeye ni kiongozi...............aibu...........!
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Serikali iliyo sahau wajibu wake ni hatari kama sumu!
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo nyumba yako ikiungua, inabidi serikali ikuhifadhi?
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si umeshasikia Kuwa wanajifunza katika semina elekezi jinsi ya kujibu,
    Hata mkuu wa kaya nae majibu yake ni kama hivi.
     
  7. M

    Moses msisia Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wafukuzwe wao si walichagua ccm
     
  8. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio watajua kama serekali ina mabomu na maji washa au haina
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U people r nat serious,sasa mlitaka waendelee kukaa shuleni/madarasani mpaka ln?
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wawapeleke pale Kijitonyama kilipokuwa Chuo cha Simu (TTCL) kuna majengo yapo idle tangu 1996,kama kuna Chuo au jengo lolote lililokuwa/ambalo ni mali ya umma lilipo idle wapelekwe hapo nawasihi hawa waloweka nta maskioni mwao...
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi wapangaji hawasthili kupewa hivyo viwanja ambavyo serikali iliahidi kuwapatia waliopatwa na mafuriko? Binafsi nadhani nao wangepewa kipao mbele katika suala la kupatiwa viwanja ili wawe na makazi yao ya kudumu na sio kupanga.
     
  13. a

    adoruta Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wa serikali mnaombwa mjipange pale mnapotoa kauli mbele ya raia. Kumetokea mkanganyiko pale ambapo Mh. Waziri mkuu aliposema kuwa waathirika wa mafuruko waliopanga mabondeni, watafikiriwa kwa ajiri ya kutafuta makazi mapya ya kupanga. Sintofahamu imekuja pale ambapo Mkuu wa mkoa wa DSM, aliposema kuwa wamepewa muda waondoke hawapewi chochote, na serikali imefanya usamalia wa kuwapa hifadhi wiki tatu tu! Je, hapo si ndugu zetu waathirika wanawekwa njia panda? Kumbuka kupanga au kupangisha nyumba au chumba ni suala la kisheria! Mpangaji na mpangishaji wote wana haki sawa kisheria. Tunaomba serikali izingatie sana jambo hili.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kauli za viongozi wetu siku hizi zina vichefuchefu!
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani tuna viongozi au marafiki wa JK wasiojua hata kiongozi anatakiwa afanye nini na aseme nini kwa watu anaowaongoza? huu uimla wanaoutumia utaendeleza migogoro na machafuko tu. Hatuna kiongozi kutoka Rais na wateule wake mpaka mjumbe wa nyumba kumi kupitia CCM
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Nilimsikia hata mm jana. hivi huyo toz ni mtz kweli.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    umewasahau wazee wa FUNGUA FANTA UNYWE(FFU).
     
  18. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Huyu sadiki sio mtanzania naisi mtu mwenye huruma na akili timamu mwenye busara zake hawezi kuongea vile na wananchi tena mbele ya camera kwa kumlizisha kikwete huwezi kua na akili timamu ukawaambia watu waache chokochoko na serikali au kuwaambia kua serikali sio ilioleta mafuriko embu tyr to imagene jamani!? sasa kama nyinyi sio mlioleta mafuriko kwa nini mnawafata fata wananchi waacheni waendeleee kuishi mabondeni inawauusu nini sasa kuwaamisha kama mizoga huyu baba ni atakua ana mtindio wa ubongo
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hujasikia Budget ya mabomu ya machozi na maji washa imeongezwa?:hatari:
     
  20. a

    alibaba Senior Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mmbangifing,
    Yes we are....................We are demn Serious hatujasema waendelee kuishi katika hayo mashule.
    Serekali zinatakiwa ziwe na "CONTINGENCY PLAN" ie mipango ya kukabiliana na DHARURA zitokeapo. Viongozi wanapoteza kazi kwa kushindwa kuwa na mipango hiyo. Shule, Kumbi na Viwanja vya michezo viakuwa mahali pa mpito na serekali inatakiwa indelee kutoa huduma kwa muda utakaotajwa katika plani yake, na muda huo ulete maridhio kuwa kwa kiasi fulani serekali imejaribu kutekeleza wajibu wake.
    Tafadhali rejea hoja zangu huko juu:
    Serekali ina Wajibu gani kwa Wananchi wake??
     
Loading...