Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SADC Ruling on Zimbabwe Crisis

Discussion in 'International Forum' started by Kichuguu, Nov 30, 2008.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Nov 30, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kwa mara nyingine Afrika tumeonyesha uzembe wetu. SADC ilipewa jukumu la kutatua mgogoro wa Zimbabwe, lakini wao wakaogopa kumkasirisha Mugabe. Matokeo yake sasa inaelekea kuwa wanaweza kuwa wamesababisha matatizo makubwa zaidi nchini Zimbabwe kuliko mwanzo. Walichofanya ni kupulizia moto ili kuupunguzia makali yake lakini wameshindwa kuuzima. Utakapowaka tena huenda hawatweza kuupulizia tena.

    Kwa nini waliendelea kumwanini Mbeki ambaye alishindwa kutatua mgogoro ndani ya chama chake mwenyewe? Atatoa wapi uwezo wa kutatua migogoro ya nchi nyingine?
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    I support young President Mr. Khama, he is the only man we can hope for SADC development. Ndiye pekee aliyebaki baada ya Marehemu Mwanawasa anayeweza kumwambia ukweli dictator Mugabe.
     
Loading...