Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sadaka ya Elimu Tanzania (SAETA)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Jul 12, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri Watanzania kwa ujumla wetu, bila kujali kama mtu ana dini au hana, tuanzishe utoaji wa sadaka maalum kila siku au kila wiki ambayo inapendekzwa iitwe SADAKA YA ELIMU. Lengo liwe ni angalu kila mmoja wetu kutoa sadaka hii kwa angalau shilingi 500 kwa wiki. Iwapo tutafanikiwa katika hili kwa mwaka mmoja tu tutaweza kukusanya zaidi ya shilingi bilioni 910. Fedha hizi zote chini ya Mfuko Maalum tutazielekeza katika kuboresha Elimu ya Msingi Mpaka chuo kikuu na pia kuanzisha Televisheni ya Elimu na Ujasiriamali hapa nchini ambayo itapendekzwa iwe na zaidi ya Channels 24. Pia tutawekeza katika ununuzi wa Matrekta ya kisasa kwa ajili ya kilimo na kuwakodisha wakulima katika sehemu mbalimbali hapa nchini.
     
Loading...