Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sadaka maisha plus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edmund, Oct 9, 2012.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa naangalia matukio katika kijiji cha Mama Shujaa wa Chakula pale Maisha Plus, kwa maana ya matukio yaliyojiri siku ya J'2. Nikaona ya kwamba ilikuwa ni siku ya Ibada kwa Wakristo na nikaona kuna Misa kama Mbili (2) tofauti zilifanyika.

    Nataka kujua SADAKA zao wale Wamama zinatumikaje na zinakwenda wapi?.​
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lABDA WAO KAMA WANA ACCESS NA MTANDAO WATAKUJIBU. ILA NIJUAVYO SADAKA MWAWEZA KUIELEKEZA KWA KAZI YYTE ILE AMBAYO NI MIONGONI MWA ZILE AMBAZO MUNU AMEAGIZA KAMA KUTAZAMA WAGOJWA, KUSAIDIA YATIMA NA WAJANE NA HATA KUTEMBELEA WAFUNGWA
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Alafu ukishajua??
     
Loading...