Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sad:: mwendesha baiskeli akutana na simba selous

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 25, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    so sad.RIP
     
  3. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mmh nitarudi ....hebu ngoja nichepuke kidogo
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ooohh my God!! RIP!:faint:
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mmhhh, yaaani hapo sijui jamaa alipata muda wa kusali sala yake ya mwisho??? usikie tu haya mambo au uyaote tu ndo raha yake lakin...
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Huyo simba vipi hapo naye aliuwawa na askari wa wanyamapori? kamirisha hii habari Tafadhali.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    alikimbia na mkono mmoja tu...na jirani yake kulikuwa na kundi la simba kama 6 wanakuja
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Soooo sad
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Truly sad. Sasa huyo simba wata muua au watamwacha asepe? wasipomuua ina maana atamla huyo msela mpaka ammalize. Simba kwao kuua ni kama kwenda bucha kununua nyama. Kwa hivyo wakimuua, ni kama wamemuonea pia.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    rip fellow dude
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Duh..
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jamaa hajafa ati
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ooooh my god..
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa hichi kipengere hakiihitaji majibu mepesi kwa maswali mazito, cameran alikuwa wapi?na alivyowaona hao simba sita wanakuja yeye alikuwa kwenye mazingira gani? sio nia yangu kubishana, ila ungeileta hii story katika mtiririko mzuri ili tujuwe wats happen? na ujuwe serou game reserve ni kubwa kuliko nchi ya Djibout. ni vizuri kama tutaijuwa hiyo sehemu ni, Barani, kingupira, luhanjando, migingo, luwele au wapi? Asante.
     
  15. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Inasikitisha ila vifo vingine kama vya kizembe vile?huyu msela kwa nini hakuwa hata na mkuki?alijiamini vipi?anyway r.i.p
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    nafikiri ilikua ni luhanjado au
    migingo..alikuwa ndani ya gari...but for now mtu ashakfa na ni kwawida yao kupita pale so tha was accedentally we can say
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    huyu sio mwindaji alikuwa anaenda kutafuta riziki yake ya kila siku
     
  18. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Samahani mkuu mbona ukijaribu kuizoom hiyo picha jamaa anaonekana ana mikono yake yote miwili?
     
  19. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    pamoja na hayo mkuu ila mi hunipitishi hayo maeneo bila kinga yeyote.hata bush knife?
     
  20. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Real sad, halafu inaonekana huyu simba amekonda seems kuna shida ya chakula
     
Loading...