Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Sad birthday' E. Lowassa...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Aug 26, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo Lowassa anatimiza miaka 59 tangu alipozaliwa binafsi simutakii maisha marefu mpaka arudishe maisha ya watanzania walikufa kwa kukosa madwa hospitalini huku yeye akijichotea mabilioni kiujanjaujana na jamaa zake Kikwete na Rostam Aziz..Je lowasa nilini utarudisha pesa yetu na maisha ya waliotangulia mbele ya haki kwa ufisadi wako au nilini utalipa pesa zetu na faida huku ukiamua kujinyonga mwenyewe..

    sensa njema
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huyu ndio atakuwa rais wako 2015 na ndio atawashikisha adabu nyie gwandaz. Sijui mtakimbilia wapi.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Namtakia maisha marefu Ed Lowasa,
    Ashuhudie M4C inavochukua nchi 2015,
    He should live long enough to be prosecuted for crimes against humanity,
    For killing and disabling millions,
    Long enough but painful life behind bars.
    Happy Birth day Lowasa.
    [​IMG]
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kama ameiba mwambie Slaa aende mahakamani sio kuleta porojo tu humu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unajua kwanini kikwete alifanikiwa kuwa raisi tena kwa zaidi ya asilimia 80? safari michezo yao tunazijua waanzishe magazeti wafungue radio station watakavyo lakini watanzania tuko macho mwambie akatize A town,shy,mwanza,mbeya..labda atakwa raisi wa wewe na mmeo..
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Adui yako muombee maisha marefu,ili wakati unabarikiwa aweza kushuhudia!Happy Birthday E.N. Lowasa
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Slaa ndiye mwanasheria mkuu wa serikali????? Tafakari.
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    LOWASA ndiye rais 2015 rais kijana kabisa mwenye nguvu sio lizee lenu Slaa 2015 atakuwa na miaka 80 dhaiiifuuu
     
  9. H

    Hiraay Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!! Hii mbona kali sana mkuu!!!
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kamwibia Slaa?
    Mahakama ya CCM afuate nini?
    Kitu kizuri ni kuwa hatakuwa mkiwa huko jela,
    wanamtandao wenzake watampa kampani.
    Mkkwere et al Happy Deathday!
    [​IMG]
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    subiri mwaka 2015..maana wenye majukumu ya kupeleka watu mahakamani wanasimama wajukwaani wana sema lowasa safi,mramba safi,rostam safi, chenge safi huku serikali yake imewafungulia kesi za ufisadi wengine hapo tutegemee nini kutoka kwa majaji..
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    single haiwezi ku-hit mpaka umtaje Dr wa ukweli?
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    miaka 59 mzee acha utani!. sana sana na kwa uzee wake ule hakosi 65+.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahaaha...Lowasa kila kukicha analazwa huko ujerumani pia safari hii hamtatupumbaza na kauli mbiu ja kipumbavu kama mliyoitumia mwaka 2005 eti kikwete ni kijana mwenzetu matokeo yake kila mmoja n juta mbaya zaidi kiafya hovyo..
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  16. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    c mulimwita gamba nyie au sio huyo?na kama ndo huyu gamba halivuliki tena-.?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mnhhhh...
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Slaa sio serikali.
     
  19. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,077
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    sa mbona ulishakimbilia kumtaja slaa,na mbona ujamwambia jk aende mahakamani? Kwani nani anayeusika na kumshitaki mtu mahakamani?
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    subutu!..
     
Loading...