Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SACP Kova & IGP Mwema must resign

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RedDevil, Jul 15, 2012.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kutokana na kutoa taarifa za uongo zinazoendelea kulichafua jeshi la pilisi pamoja na serikali, Its time now viongozi hawa wawajibike kama kweli hawako pale kisiasa. They must respect the Police Army and citizens of Tanzania, si kwa nia mbaya ni kwa kujali zaidi maslahi ya nchi na mustakabli wa taifa na usalama wake.

    Kova na Mwema wajiudhuru kuonyesha nidhamu jeshinu, uungwana na professional ethics.
     
  2. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wamekaa na huyo mtuhumiwa tangu tarehe June 26 bila kusema lolote. Wamemuweka kizuizini bila kumfikisha mahakamani kwa zaidi ya wiki
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    for this case i support you

    i hate my government kwa kuundanganya UMMA

    Hawa wote Kova na msangi inabidi wauwawe:nerd::nerd:
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumejenga taifa la watu waongo waongo na wahuni. Believe me you,hakuna atakaye jiuzulu wala kukili makosa.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Emanuel Nchimbi also must steap aside.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Minister'f home affair 'Dr'Emanuel Nchimbi also must steap aside.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hivi huu msamiati wa kujiuzulu upo kwenye kamusi ya siasa za Tanzania? Kama ungekuwepo basi baba Mwanaasha asingekuwa pale magogoni.
     
  8. M

    Magesi JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi Nape,Le mutuz,Zomba,Ritz na Nchemba.Serikali inazid kuonyesha udhaifu wake
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    To resign is UNTANZANIAN, this will never happen it Tz. Right now they are busy fabricating another story to clean the mess!!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Kwakweli nakuunga mkono 100% na nchimbi ina bidi ajipime pia!
     
  11. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nahisi walikuwa wametumia muda wote huo kumframe kwamba ni Mkenya. Bahati nzuri ubalozi wa Kenya unahakiki hilo. Kova atakujakuwa impeached for his lies
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwenye kumbukumbu naomba mnikumbushe.
    Kuna askari polisi yeyote aiyewahi kujiuzulu hapa nchini? Hasa kwa kuwajibika tuu kwa jambo fuilani?
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja Saidi Mwaipopo na timu yake waibuke, watawashitaki na wataandamana.. Eti mnawaambia Saidi Mwema, Selemani Kova na Hemedi Msangi wajiudhuru? Shauri yenu mimi siiipo
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tatizo la tanzania ni uongo unaanzia tume ya uchaguzi pale unakuja mahogoni na unasambaaa kila mahali
     
  15. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Honey
    [​IMG]
     
  16. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msizani watu wote tanzania huwa wanakurupuka, kila kitu kina taratibu zake sio kutangazatangaza tuu, walikuwa wanafuatilia taratibu thats why walichelewa, pia suala la kuachia ngazi halina maana coz mtu mwenyewe alitamka( kama alivyosema mchungaji) sasa kulikuwa na sababu gani mbaya ya kusema kuwa wanamshikiria na uchunguzi unafanyika. TUWE NA SUBIRA MAJIBU MAZURI TUTAPATA TUSIWE WAKURUPUKAJI TUU
     
  17. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maisha ya watanzania yamekuwa magumu kutokana kusema kwa uongo kwa viongozi wa serikali....
     
  18. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    To expect something different from Kova would be a miracle,he is pathological lier.Nani anakumbuka ishu ya kukamatwa yale madawa ya kulevya pale tunduma?iliishia wapi kova si alikuwa Rpc mbeya by that time???????kumbukeni tu
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama kova na msangi wauwawe kwa kudanganya umma! Basi na madorctor wauwawe kwa kugoma na kusababisha vifo kwa wagonjwa!
     
  20. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Pinda ndo wauwe kwa kuwaua wagonjwa kwa kutokutimiza ahadi yao kikatiba ya kulinda afya ya mtanzania.
     
Loading...