Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SACCOS zilizopo Dar es Salaam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ramthods, Aug 7, 2010.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF,

    Tuna program tunayoifanya ambayo tungependa kutembelea na kuzungumza na SACCOS juu ya changamoto wanazopambana nazo kiteknolojia.

    Naomba wadau mnisaidie list ya SACCOS ambazo zimepata mafanikio (ambazo sio changa), au kwa lugha nyingine, SACCOS ambazo zinaweza tumika kama mfano kwa SACCOS nyingine.

    Malengo yetu ni kutembelea SACCOS zenye wanachama 200+, ambazo ni kubwa kiwastani na kuendelea.

    Next week ntajitahidi kupata list kamili kutoka viwanda na biashara. Lakini pia, ningependa kupata list hii toka kwenu wadau.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nenda Mtoni Lutheran Church saccos, na pia nenda Dovya Lutheran church saccos. Hizi nina uhakika utapata utakacho.
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu Malila
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu naomba kufahamu, hizo SACCOS ndio nini?.
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,684
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280

    savings and credit cooperative organisations......
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Shukrani Mkubwa, nimei-google nikakutana na website hii, www.andrewbibby.com ambayo imenielezea vizuri.
     
  7. babalao

    babalao Forum Spammer

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tembelea SACCOS ya TANESCO na Posta na simu na ukitaka kupata habari zaidi nenda jengo la uashirika Mnazi mmoja kaulizie SCULT huu ni muungano wa saccos zote nchini utapata utakacho.
     
  8. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Thanks mkuu. Nimeipata hiyo.
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    program inahusu nini ? Scult wataweza kukusaidia kukupa list with contact numbers ,ila saccos nyingi zilizofanikiwa ni zile ambazo wanachama wake ni watumishi wa Taasisi na mashirika ya kidini
     
  10. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RRonda umekosea maana ya SACCOS ni Savings and Credit Co-operative Societies (kwa kiswahili ni Vyama vya Ushirika wa Akiba na Mikopo) ambavyo viko chini ya Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika na siyo Viwanda Biashara na Masoko kama alivyosema mwanzishaji wa mada.
     
  11. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nenda Wizara ya Kilimo Chakula na Ushirika maeneo ya Tazara Vertenary jengo la Kilimo II ndiko ziliko ofisi za Idara ya Maendeleo ya ushirika ambao ndiyo wasimamizi wa utekelezaji wa sera na sheria ya vyama vya ushirika. Makao Makuu ya Idara ya mMaendeleo ya Ushirika iko Dodoma kwenye jengo linalojulikana kama Ushirika na Masoko ambalo lipo katikati ya jengo la CCM makao makuu na TRA/Hazina Ndogo
     
  12. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa SACCOS zenye 200+ kwa Dsm za kutembelea ambazo mm naona zitakufaa sana na kupata changamoto zi zile zilizofungua wigo au zenye makundi mchanganyiko, mfano. URAFIKI SACCOS , TANDALE SACCOS, lakn ukitaka hata za taasisi au makazini tembelea UDSM, MUHIMBILI, TANESCO, POSTA na SIMU, NBC SACCOS pia waweza kwenda nje kdogo ya DSM kama TCCIA PWANI, Shirika la Elimu- Kibaha au MLANDIZI SACCOS.
     
  13. T

    Teko Senior Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pia kwa Dar es salaam kuna ile ya walimu wa wilaya ya Kinondoni( KITE SACCOS).
     
  14. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ipo moja, ya wazalendo nayo imefanikiwa inaitwa usaka sacos ipo ukonga mombasa...itembelee na hii
     
  15. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukitaka listi ya SACCOS Zilizopo Dar es Salaam mpingie huyu afisa ushirika atamaliza matatizo yako. Ni kijana mzuri sana na anashirikiana vizuri. Saccos zikitumiwa vizuri zitawakomboa watanzania. Japokuwa zina matazizo mengi, wana JF Wenye uwezo wasaidie hasa katika elimu ya ujasiriamali na jinsi ya kutunza mahesabu. Watanzania hatuna asili ya kufanya biashara kwani serikali llikuwa inafanya biashara zote kabla ya sera ya biashara huria haijaanza au kabla ya ubinafsishaji.
    Nadhani nisiitupe namba ktk mtandao, nenda ofisi ya ushirika manispaa ya Ilala, jengo la anatoglo, mnazi mmoja ghorofa ya kwanza utapata majibu na matatizo yako yote yatakwisha.
     
  16. N

    Ngamakisi Member

    #16
    Jul 4, 2013
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :majani7:
     
  17. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kinondoni Biafra kuna saccos kubwa nzuri.
     
Loading...