Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sabuni na ngozi zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kundasenyi, Apr 20, 2011.

  1. K

    Kundasenyi Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wapendwa naomba tujuzane ni sabuni gani nzuri inayo safisha ngozi ya mwili vizuri na kutoa uchafu wote unaojificha kwenye vitundu vya ngozi, naamin kwa kufanya hivi tutasaidiana wengi naomba kuwakilisha
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwana Yesu upo wapi, mpenzi wangu rafiki!! njia gani umekwenda nitakuonaje mimi, moyo wangu wajutishwa ..........

    nimeamua kuimba tenzi za rohoni sasa!!
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,749
    Likes Received: 1,633
    Trophy Points: 280
    nami unipe sabuni utayoipata
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako sabuni hazitofautiani sana na hamna haja ya kutumia hela nyingi hata hizi za 200/- zinafanya kazi nzuri.Unapooga ni muhimu baada ya kujipaka sabuni mwili mzima utumie dodoki au kitaulo kidoko kujisugua ndio nja pekee ya kusafisha ngozi vizuri na kuondokana na harufu/ngozi iliyokufa/chunusi. Ni muhimu pia kujipaka mafuta kidogo mwili mzima baada ya kujikausha hili linahusu pia wanaume kwa afya nzuri ya ngozi.
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    itabidi kuanzishwe forum ya urembo sasa..duuh!!
     
  6. K

    Kundasenyi Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx kwa ushauri wako
     
Loading...