Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo atunukiwa Medali na CHADEMA: Aahidi kuchangia tena mil. 150

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Xuma, Dec 10, 2010.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chama cha demokrasia na maendeleo kimetunuku Medali ya heshima na ujasili Mzee sabodo kwa kukichangia chama hicho waziwazi.

    Pia ameahidi kukichangia tena chama hicho Milioni 150.

    ITV.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Katika taarifa ya habari ya saa mbili jioni hiikupitia TBC1 nimeona viongozi wa CHADEMA wakimtunuku nishani Mzee Sabondo alie kichangia chama mil 200 kipindi cha kampeni na amea ahidi kuchangia mil 100 kwaajiri ya ujenzi wa chuo cha viongozi wa CHADEMA...Mwenye taarifa zaidi juu ya chuo hicho atujuze tafadhali
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nilichopenda ni comment moja ya Dr. Slaa ambayo nadhani haistahili kupita bila kujadiliwa. Dr amesema Sabodo ni mfano wa kuigwa kwani anajitokeza wazi kuchangia huku akikiri wazi kuwa ni mwana-CCM na hivyo kuwa tofauti na wengine ambao wanachangia lakini hawajitokezi wazi.

    Hii inamaanisha kuwa wako watu wengine ndani ya CCM wanaochnagia CHADEMA lakini hawajitokezi wazi. Na kama kweli wapo basi mimi nadhani ni vema wakajitokeza kwani huenda mchango wao wakijitokeza utakuwa mkubwa tofauti na kama hawatajotokeza
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Taratibu Chadema inaanza kutengeneza Mafisadi
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kama vile mlivyowatengeneza lukuki katika chama chenu?
     
  6. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wakutumwa bado mpo tu?
     
  7. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unafikiri chadema ni kama nyie!
     
  8. nyasatu

    nyasatu Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu...kweli ww ni mwana fisadi damu mana kuona mtu kachangia tu ukahisi ni kama mfanyavyo uko kwenu,kwanza nachefuka ona iyo rangi ya profile yako na iyo nyundo na yako ambayo soon itakumaliza mwenyewe.....ila kwa leo nmekusamehe sio kosa lako
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa huyu mwana CCM damu kawafadhili CUF hapa tungesema CCM A wamewahonga CCM B hivyo si wapinzani wa kweli. Lakini hapa mwana CCM anawapa CDM mnachekelea! EPITOME OF HYPOCRISY!
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mafisadi ni kwenu huko mbona wanaochangiaga huko watuwasikii! kwa nini wanakosa ujasiri au kwa nini chama chenu (CCM) hakiwasemi/hakiwaweki hadharani??

    Si mnajificha kwa sababu nyie ni mafisadi......................................
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Atoaye kwa uwazi na Kupongezwa hadharani hawezi kutengenezwa kuwa fisadi. Sio wale wanaokwapua 40 bil na kuipa Chama twawala 10 bil kisha wanapewa uwezo hata wa kuhakikisha wanamweka Spika wa Bunge au waziri wamtakaye wao.
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwa usemi wako huo unakili kuwa chama chenu ni chama cha mafisadi si ndio?
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ni heshima kwa wanamabadiliko
     
  14. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini asikia kuwa Sabodo ni mfanyabisha mkubwa ambaye hakwepi kodi.

    Isiwe ikawa zinatoka mkono wa kulia zinapelekwa mkono wa kushoto

    Chadema jiridhishe na wat wanaochangia ni SAFIIIII?
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mzee amestahili tuzo kweli ni mtaka changes
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanazi wa Chadema humuhumu JF washa msema sana huyo jamaa kuwa ni fisadi, na posts zipo, labda mamods wazibandue kwa kuona haya.

    Leo kimekuwaje Fisadi kutunukiwa?

    Haya ndio kama ya Mtikila na RA, alipojidai kumsema RA, alipoonyeshwa ushahidi kuwa na yeye huwa anavuta huko huko, akaufyata.

    Sasa tunaona jamaa wanavyoufyata, waswahili walinena "pesa mwana haramu".
     
  17. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kichwa maji huyu hapa
     
  18. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Long Live Sabodo. Viva CDM
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm! safi
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si kazi ngumu kujua uelekeo wa upepo! Ila ni kazi ngumu kujua destination ya upepo
     
Loading...