Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo atoa rambirambi kwa Wahanga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Jan 13, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Ni ajabu na kweli.
    .
    Nimetumiwa ujumbe na taasisi ya Arusha-Mambo kuwa Mfanyabiashara Sabodo ametoa tshs 5M kwa familia ya Ismail, na tshs 5M kwa familia ya Denis, kama rambirambi zake kwa familia za marehemu wanamapinduzi na wapenda amani hao, waliouwawa na polisi mkoani Arusha.

    Tunamshukuru sana Mh.Sabodo kwa salamu hizo ambazo tunaamini kuwa zitasaidia japo kwa kiasi fulani kuzifariji familia hizi, Mungu amzidishie mara mia…Amen.
     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mfano wa kuigwa, amekuwa akitoa sapoti mara kadhaa kwa upinzani ingawaje yeye ni mwana CCM, inadhihirisha ukomavu wake katika kujali maendeleo ya demokrasia, pia anadhihirisha siasa si chuki bali upinzani wa sera kwa maendeleo, He is my Role Model indeed!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Makamba sijui hapo atasema nini.
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee ni mzalendo wa kweli
     
  6. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    huyu mzee siku zote amekuwa mwanamageuzi halisi kabisa, Mungu azidi kumzidishia sana sana
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Atakuwa na la kusema kweli, wakati sasa hivi anawaza ya kwake ya kutemwa ukatibu mkuu na kuwa mbuzi wa kafara!!..
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mungu ambariki sana ndugu yetu huyo.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwani ule ni msiba wa CHADEMA?
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Mungu amzidishie ndugu yetu Sabodo, CCM watuache wafu tuzike wafu wetu.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Abarikiwe zaidi mzee sabodo,
    Kuna mtu anajiita Mh. Hamad Rashid Mohamed alikuwa anamkejeli Sabodo kule kwa wanabidii.
    Sasa nadhani huyu mtanzania mpemba atakuwa amefungwa mdomo, manake yeye hakutaka hata kuonyesha masikitiko kwa vifo vya watanzaia wasiokuwa na hatia.
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Sabodo ni ya ki-liberal sana, hata kama ni kada wa sisiemu. Mungu amzidishie pato lake kwa tendo lake la kuwafariji wafiwa
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mungu amwongezee mara elfu alichonacho!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    he is a strong man,haogopi wala kufanya mambo kwa kificho,he is smart and am sure he is clean
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Achana na huyo Mpemba...

    Hao wanachojua ni kuwa mtu yeyote mnayepishana kiitikadi haitakiwi hata kumzika...!
    Sabodo hafungwi na mipaka ya kiitikadi, na si mnafiki wa kujipendekeza kama walivyo waasia wengine wote!
     
  16. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    bado anaota ukuu wa kambi ya upinzani bungeni ubinafsi wake haujifichi badala ya kuchangamka bara wapate viti vingi anakalia wivu.pole zake
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Wapemba wana wivu sana itikadi tu wanawekeana vinyesi kwenye visima.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Safi sana!:clap2:
     
  20. K

    Kanjunju Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks to him.mungu akuongezee mara mia.
     
Loading...